Thảo Luận Chung DU LỊCH LAGI

29/10/13
212
282
63
Mai chủ nhật mình chở gia đình đi Lagi - Dinh Thầy Thiếm, định ở dinh xong rồi lòng vòng chơi chủ nhật về nhưng không biết quanh gần Lagi có chỗ nào ăn chơi gia đình không, khách sạn thế nào? Mấy bác tư vấn gấp giúp với ạ.
Cảm ơn nhiều nhiều.

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
resort ba thật , quang cảnh đẹp , hải sản tươi ngon thì cũng đi đôi với tiền nào của đó nhưng nước trong phòng thì rất yếu . Ngoài ra còn có CoCo Beach bác có thể gọi dt hỏi trước buổi tối có party gì kg . Cafe ngay ngã 3 nguyễn ngọc kỳ - bắc ái ( đối diện có cái nhà thờ ) , quán này bình thường kg có gì đặc sắc nhưng bà chủ quán cực kỳ mến khách nếu bác cần điểm du lịch gì thì ra đó cafe rồi lân la hỏi thăm chủ quán chỉ cho bác 1 nùi điểm ăn uống .
Dĩa ốc hương này em ăn tại resort ba thật có giá 450k tại thời điểm tết 2017 , nhưng ăn rất ngon

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
29/10/13
212
282
63
resort ba thật , quang cảnh đẹp , hải sản tươi ngon thì cũng đi đôi với tiền nào của đó nhưng nước trong phòng thì rất yếu . Ngoài ra còn có CoCo Beach bác có thể gọi dt hỏi trước buổi tối có party gì kg . Cafe ngay ngã 3 nguyễn ngọc kỳ - bắc ái ( đối diện có cái nhà thờ ) , quán này bình thường kg có gì đặc sắc nhưng bà chủ quán cực kỳ mến khách nếu bác cần điểm du lịch gì thì ra đó cafe rồi lân la hỏi thăm chủ quán chỉ cho bác 1 nùi điểm ăn uống .
Dĩa ốc hương này em ăn tại resort ba thật có giá 450k tại thời điểm tết 2017 , nhưng ăn rất ngon
Thank's Bác ạ

• Like
Reactions: blaze090
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Cái đĩa này bác ăn gần hết rồi hay là mới bưng ra vậy, giá khủng quá :eek:

• Like
Reactions: Nam BK and blaze090