Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
Tình hình mai em tính chở bx đi Mũi Né. Đường thì chắc nhờ Vietmap.
Còn chỗ ăn uống ngủ nghĩ xin nhờ bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo
Dự kiến chủ nhật đi, thứ hai về.
Em xin cảm ơn

• Like
Reactions: Sixsense
Hạng B2
27/5/13
405
1.240
93
Beach and sandun đi bác. Ngay đồi hồng, phòng ốc ok, hồ bơi và biển cũng đẹp lắm. Đặc biệt giá tốt.

• Like
Reactions: bornthisway
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Budget của bác 1 đêm resort khỏang bao nhiêu, phòng building hay cần bungalow, style yên tĩnh hay khu trung tâm resort để dể góp ý.
Resort 4* Victoria & Romana khu Phú Hài đang có KM
Ăn uống có Hoa Viên đẹp, ngon, không rẻ.
Cây Bàng nổi tiếng, ăn được.
Lâm Tòng hay khu hải sản bờ kè giá hợp lý
Dảy quán ăn dọc Ngưỹên đình Chiều món tây ta đủ lọai, nhất là quán Tây ăn giá rất tốt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
cảm ơn các bác. nay em ngẫu hứng đi thôi. tối giờ google cũng được lịch trình kha khá rồi. thêm sự góp ý của các bác về ăn uống là quá tốt rồi ạ
em xin cảm ơn

Hạng C
9/4/14
598
629
93
chạy xe nhìn bảng tốc độ nhé, Vietmap không là chết, đổ đốc theo bảng tốc độ mà đổ.
Lạng quạng xuống dốc ăn liền biên bản.
Thấy chó đưa ipad, iphone coi hình tốc độ mà cứ lòng vòng 55 - 60/50 xong đòi 500k trở lại là hiểu rồi nha .Cứ mạnh dạn xin bb với hình vi phạm , đóng qua bưu điện.

Mới đi về hôm qua và bị chó đồng nát cắn bậy không thành .
Nó đi rất đông,chó già chó con đủ bộ, xin bb nó nói " tụi tui bắn theo chuyên đề...bla...bla, có thiếu tá chó đi theo , không tin ông lại hỏi đi ( ai đời đi hỏi chó dại đầu đàn) .Mà thôi ông đi đi , lố có chút xíu "

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
chạy xe nhìn bảng tốc độ nhé, Vietmap không là chết, đổ đốc theo bảng tốc độ mà đổ.
Lạng quạng xuống dốc ăn liền biên bản.
Thấy chó đưa ipad, iphone coi hình tốc độ mà cứ lòng vòng 55 - 60/50 xong đòi 500k trở lại là hiểu rồi nha .Cứ mạnh dạn xin bb với hình vi phạm , đóng qua bưu điện.

Mới đi về hôm qua và bị chó đồng nát cắn bậy không thành .
Nó đi rất đông,chó già chó con đủ bộ, xin bb nó nói " tụi tui bắn theo chuyên đề...bla...bla, có thiếu tá chó đi theo , không tin ông lại hỏi đi ( ai đời đi hỏi chó dại đầu đàn) .Mà thôi ông đi đi , lố có chút xíu "
Kaka

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Budget của bác 1 đêm resort khỏang bao nhiêu, phòng building hay cần bungalow, style yên tĩnh hay khu trung tâm resort để dể góp ý.
Resort 4* Victoria & Romana khu Phú Hài đang có KM
Ăn uống có Hoa Viên đẹp, ngon, không rẻ.
Cây Bàng nổi tiếng, ăn được.
Lâm Tòng hay khu hải sản bờ kè giá hợp lý
Dảy quán ăn dọc Ngưỹên đình Chiều món tây ta đủ lọai, nhất là quán Tây ăn giá rất tốt
Resort nào ở mũi né có phòng đẹp như villa del sol beach (bãi tiến thành xa chỗ ăn uống quá) bác Six