Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/2/15
5
0
1
37
Chuyện là tuần sau e và đám bạn lên lịch đi Vĩnh Hy chơi. Thuê ô tô đi thôi chứ chả dám phượt gì đâu ạ. Tụi e chưa đến đó bao giờ nên lên đây xin ý kiến mọi người. Có ai biết có resort nào ở đó ok mà giá cả tầm 1tr đổ lại không ạ? Vì xem hình ảnh trên mạng thì không chắc ăn đc ý :(
E cảm ơn trước nhé.

Tập Lái
5/12/13
6
0
1
Bác vào agoda ấy ạ nhiều mà bác chỉ cần đưa địa danh ra là ok . Nếu bác chưa đặt qua agoda bao giờ thì pm em, em book hộ cho (qua agoda nhé) giá bác so sánh trực tiếp trên agdoa

Tập Lái
9/2/15
5
0
1
37
Bác sang thế... đi resort luôn à? Nếu lựa chọn khách sạn thông thường thì giá sẽ mềm hơn và dễ lựa

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Vĩnh Hy thì chỉ có mỗi Vĩnh Hy resort ngay tại vịnh thôi bác. Nói resort cho sang chứ em thấy giống mini hotel hơn, giá tầm 300-400k.

Các resort hay khách sạn tập trung ở Phan Rang, cách Vĩnh Hy tầm 30km.

Còn Ngọc Sương resort, nằm bên phía Cam Ranh, cách Vĩnh Hy khoảng 30p lái xe, đẹp, yên tĩnh, giá tầm 2 chai, không biết book trên agoda có rẻ hơn không.

23/10/06
14.638
5.121
113
1 triệu thì không thể gọi là Resort được, may ra được KS 3 sao thôi bác! Còn rủng rỉnh tí nữa thì đến Amanoi bảo đảm tuyệt vời nhất!

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Vớ vẩn,,, Bác cứ vào Long thuận resort cho em, giá từ 700k - 1t5 phòng 2 người, bonus ở đây có DV massage rất OK.

Tập Lái
15/3/15
13
5
3
38
Mùng 6 tết e cũng có chuyến du hí ra đó.
Vĩnh Hy có 2 cái Resort cái hình hư tên là Vĩnh Hy Resort luôn, chố đó e có ghé rồi, nhưng ko có gì nên về Nha Trang ngủ luôn. Còn 1 Cái nữa tên là Amanoi nhìn lên trên núi là thấy, Nghe quản lý ở Nhà hàng Pa ra Nưng ở Cá Nà nói là Amanoi là resort giá cao nhất trong tỉnh Ninh Thuận đó.

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
Ở Vĩnh Hy có cái Vĩnh Hy rs mới đó bác, phòng tốt, hồ bơi, view toàn cảnh vịnh biển luôn mà giá thì hạt dẻ!

Bác cần book thì alo bên em hỗ trợ bác luôn nhé.

Hạng B1
4/3/13
64
25
8
Ở Vĩnh Hy có cái Vĩnh Hy rs mới đó bác, phòng tốt, hồ bơi, view toàn cảnh vịnh biển luôn mà giá thì hạt dẻ!

Bác cần book thì alo bên em hỗ trợ bác luôn nhé.
giá cả thế nào bác, em muốn đặt 2 đêm.

Status
Không mở trả lời sau này.