Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.800
113
Vấn đề là Cty chỗ anh bạn mình cũng rất hoành tráng bên Q3
Người Lđ muốn đi đều được dẫn đến tận Cty để tham quan và được tư vấn rất cẩn thận
Chỉ khi sơ tuyển đạt yêu cầu mới phải đóng 1 phần lệ phí rất nhỏ và có phiếu thu công ty rõ ràng
sau khi thi tuyển chính thức nếu đạt đóng tiếp còn nếu không đạt sẽ được công ty thanh toán lại đầy đủ số tiền lệ phí đóng trước đó.
Vậy mà rất nhiều người ko tin Anh ạ

Vậy anh phải kiu bạn anh bổ túc cái tên công ty vào danh sách của Cục lao động của bộ đi. Đồng thời chịu khó PR tầm chính phủ , chịu khó theo mấy cái hội nghị khỉ gió gì của bộ í

• Like
Reactions: nhonck
Hạng D
29/6/04
1.115
9.063
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
Người Lđ muốn đi đều được dẫn đến tận Cty để tham quan và được tư vấn rất cẩn thận
Chỉ khi sơ tuyển đạt yêu cầu mới phải đóng 1 phần lệ phí rất nhỏ và có phiếu thu công ty rõ ràng
sau khi thi tuyển chính thức nếu đạt đóng tiếp còn nếu không đạt sẽ được công ty thanh toán lại đầy đủ số tiền lệ phí đóng trước đó.
Kêu ảnh ra qua mấy vp bán bảo hiểm, cò đất tuyển mấy anh gốc ngoải trẻ trẻ về phụ tuyển cho !

P/s: Làm có ăn nó mở ra cạnh tranh đừng quay lại khóc !

Hạng D
23/5/12
1.943
77.725
113
Vậy anh phải kiu bạn anh bổ túc cái tên công ty vào danh sách của Cục lao động của bộ đi. Đồng thời chịu khó PR tầm chính phủ , chịu khó theo mấy cái hội nghị khỉ gió gì của bộ í
Bravia mở công ty đi, mình làm đầu mối dụ dỗ công nhân của @Vuyền cho

• Like
Reactions: Thi Vu and bravia
Hạng B2
28/5/07
107
260
73
Ở nơi ấy
Cty Esuhai phải không anh? chi phí tất tật cũng chỉ 87tr, vậy mà đa số họ bảo mình lừa đảo.. họ toàn dân bắc bảo con cái anh chị họ đi mất 200-300tr không à..

• Like
Reactions: nhonck and bravia
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.800
113
Cty Esuhai phải không anh? chi phí tất tật cũng chỉ 87tr, vậy mà đa số họ bảo mình lừa đảo.. họ toàn dân bắc bảo con cái anh chị họ đi mất 200-300tr không à..

Khổ nhỉ! Mình thấy giờ cứ phải chém to kho mặn chúng nó mới ưng cái bụng

kiu rẻ quá thì chúng nó lại bảo mình lừa đảo

2/1/17
137
518
93
25
Mình có anh bạn chuyên tuyển lao động đi Nhật
Phí dịch vụ trọn gói bao gồn cả vé máy bay + học tiếng vv có chưa tới 90 triệu (chính xác là 87 triệu)
Vậy mà đi khắp bắc trung nam tuyển người họ đều nói giá rẻ quá chắc lừa đảo,chứ con cái họ đi bét nhất cũng từ 180-220 triệu
Anh bạn vẫn thường xuyên nhờ mình giới thiệu dùm với phí đi như vậy mà mình cũng ko thuyết phục được ai đi giá đó ,thế mới lạ
Thế nên dân quê bị bọn Dv GTVL nó tuyên truyền đến mụ mị mất rồi
Nhân đây Bác nào có con em cần đi Lđ Nhật bản cứ nhắn em ,em giới thiệu chỗ bảo đảm đúng gốc cty tuyển đi với chi phí giá gốc không qua dịch vụ
Cho xin contact đi anh

• Like
Reactions: nhonck
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
18 tuổi không nghề ngỗng, không xu dính túi

qua bển cày 1 tháng lấy 40 triệu

3 năm sau về cũng dằn túi hơn 1 tỏi , mồm thì xoen xoét tiếng Nhật

chui vào công ty của Nhật làm trưởng ca, phó xưởng gì đó, lương cũng không duưới 10tr

lựa con công nhân nào đó mới vào xinh tươi, trắng trẻo

mua 1 căn nhà, cho nó ngồi nhà vừa trông con vừa bán mình phẩm online
Ko bằng cấp sao làm lương dc 40 tr anh ? Ks qua đó nó trả 45 tr, chi phí nhà, ăn cũng gần 15 tr.