Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Ở đây em đang nói đến chuyện mức độ đền bù của tác giả gây hậu quả xấu . Sao bác lại thấy buồn cười ? Xe VW chỉ không đạt tiêu chuẩn và gây ô nhiễm môi trường nhưng chưa ai chết mà nó phạt nặng như vậy trong khi nó rải chất độc lên đầu người ta gây chết chóc ảnh hưởng nặng nề môi trường bao nhiêu thế hệ chịu ảnh hưởng mà nó phủi . Vì sao ? Vì tòa nó mà xử thắng kiện cho nạn nhân VN một cái thì Mỹ nó bồi thường cho cháy túi . Đếm Mỹ!
Chuyện tham nhũng ở VN , mang tiền đi mua nhà ở nước ngoài là nhứt nhói em đồng ý với bác, chính phủ đang diệt trừ bác không thấy sao? nhưng có liên quan gì trong đây ?
Còn Mỹ nó viện trợ cho VN cái gì ? Sao người ta còn di kiện nó ? Bác tưởng dễ qua mặt thằng Mỹ lắm hả? Lấy tiền của nó qua nước nó mua nhà mà được? Nói vô căn cứ thế nói làm gì bác ? Thấy người ta qua Mỹ mua nhà nói lấy tiền viện trợ của Mỹ mua nhà sao được?
Qua cái cách bác nhìn nhận về XH thì thôi cứ chửi cho sang mồm nếu thấy hả dạ chứ có nói thêm lại lạc chủ đề về xe hơi :) Đất nước bác đang sống tốt hơn đất nước họ là dc. Nghe cái chỗ "chính phủ đang diệt trừ tham nhũng" chắc có mình tui là nghĩ xấu chính quyền =))

Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Giơ cao đánh khẽkhẽ chẳng nhằm nhò gì so với khi thằng Mẽo nó bắt được VW gian lận nó đền cho ra ngô ra khoai từ 18 tỏi đến gần 23 tỏi làm thằng VW muốn xiểng niểng . Mụ nội nó thằng Mẽo rải chất độc da cam lên đầu dân VN mà nó không đền, đúng quân khốn nạn gian manh tán tận lương tâm nhất thế giới.

xin lỗi nhưng bác bị bọn tuyên giáo dắt mũi rồi...bây giờ internet google miễn phí, chịu khó search 1 chút đi bác...

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
xin lỗi nhưng bác bị bọn tuyên giáo dắt mũi rồi...bây giờ internet google miễn phí, chịu khó search 1 chút đi bác...
Thôi kệ đi bác ơi. Nó không biết phân biệt thế nào là ngắn hạn với dài hạn đâu. Chắc là đền cho vài tỏi trump là tự nhiên môi trường sạch dioxine cũng như đỗ lít xăng đóng 4k phí môi trường chạy ra hít lấy hít để không khí trong lành vậy

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Giờ bị chơi hội đồng luôn ta ơi.
Bác nào Vịt Tân hay theo Vịt Tân cho em cái bàn tay nào :D
Em nói thiệt các bác nhá! Vịt Tân nó bơm thông tin lên mạng cho các bác nó cũng chã tốt lành gì.
Chẳng qua là mượn bức xúc và máu của các bác làm loạn lật đổ rồi có bảo kê của bọn diều hâu kền kền của nước ngoài mà tràn về ngồi lên đầu mấy bác.
Chẳng qua chúng nó đang thèm thuồng khi thấy dân ta giàu đóng thuế cho nhà nước triệu tỷ thôi. Thèm rỏ dãi ra ấy chứ :D
Đời cha bọn nó mà tốt thì chẳng bị dân ta đánh đuổi đi đâu, đời con chúng nó cũng khát máu có thua kém gì :D
Ngu nghe theo chúng thì lãnh hậu quả nha! Có nhiều tấm gương lắm đó :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Giờ bị chơi hội đồng luôn ta ơi.
Bác nào Vịt Tân hay theo Vịt Tân cho em cái bàn tay nào :D
Em nói thiệt các bác nhá! Vịt Tân nó bơm thông tin lên mạng cho các bác nó cũng chã tốt lành gì.
Chẳng qua là mượn bức xúc và máu của các bác làm loạn lật đổ rồi có bảo kê của bọn diều hâu kền kền của nước ngoài mà tràn về ngồi lên đầu mấy bác.
Chẳng qua chúng nó đang thèm thuồng khi thấy dân ta giàu đóng thuế cho nhà nước triệu tỷ thôi. Thèm rỏ dãi ra ấy chứ :D
Đời cha bọn nó mà tốt thì chẳng bị dân ta đánh đuổi đi đâu, đời con chúng nó cũng khát máu có thua kém gì :D
Ngu nghe theo chúng thì lãnh hậu quả nha! Có nhiều tấm gương lắm đó :D

Ngu nghe theo bọn đỏ mấy chục năm vẫn chưa khôn ra

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Trời đậu xanh. Car forum mà Fan tụt quần đu càng đâu ra nhiều vậy?
Chơi hội đồng kiểu này chịu sao nổi :D
Thôi nha! Bác nào muốn theo thằng nào thì theo và tự làm tự chịu nha, đừng làm ảnh hưởng đến cuộc sống dân lành chúng em. Kiểu như Syria đó, phe "rận chủ" đu đít Mẽo quậy cho đất nước thành bình địa rồi bị tẩn thừa sống thiếu chết, bị quân chính phủ bao vây nướng cũng đừng đem gia đình mình với dân lành ra làm bia đở đạn như ở Đông Ghouta nha :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Trời đậu xanh. Car forum mà Fan tụt quần đu càng đâu ra nhiều vậy?
Chơi hội đồng kiểu này chịu sao nổi :D
Thôi nha! Bác nào muốn theo thằng nào thì theo và tự làm tự chịu nha, đừng làm ảnh hưởng đến cuộc sống dân lành chúng em. Kiểu như Syria đó, phe "rận chủ" đu đít Mẽo quậy cho đất nước thành bình địa rồi bị tẩn thừa sống thiếu chết, bị quân chính phủ bao vây nướng cũng đừng đem gia đình mình với dân lành ra làm bia đở đạn như ở Đông Ghouta nha :D
Mày làm thì m nói mình mày thôi đứa nào cùng chí hướng với m nó tự vơ tay chứ đừng lôi "chúng em" "chúng tôi" ở đây. Nói cái gì thì cũng cần dẫn chứng bên A bên B chứ đừng có nghe bên này xong qua cắn bên kia. Đó không phải cách làm của con người văn minh

Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Rốt cuộc chẵng liên quan gì đến khí thải tập đoàn VW cả. Mà các bạn biết VW bị thề nào mà llòi ra vụ khí thải, lý do và tại sao không ? Dỉ nhiên trên những xe của VW, tôi thì biết và chính mắt tôi thấy lý do và tại sao VW dính, nhưng có lẽ các tập đoàn khác cũng dính dài dài, hình như tôi có viết và đưa link với hình ảnh của những trang báo trên thế giới, nói về khí thải ?

Néu như các bạn nào muốn tìm hiểu khí thải VW thế nào thì post tiếp, còn như chính trị thì tôi nghĩ không phải là nơi viết chủ đề xe cộ. Thân!

Hạng B2
18/9/18
103
68
28
35
E hỏi ngu tý. 2 cụ đang khẩu chiến ở trên.
Mỹ Việt Nam Trung Quốc hay Dioxin thì có liên quan gì đến bài viết không ạ.
Đây là về việc gian lận khí thải của Audi ở nước Đức kia mà?

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Ngu nghe theo bọn đỏ mấy chục năm vẫn chưa khôn ra
cũng vì áp lực doanh số, cái tôi quá lớn, lợi nhuận cổ đông là làm hoặc ko làm thôi tất cả ceo các hãng lớn này đâu phải người sáng lập đâu mà đặc lợi ích tên tuổi và cả trách nhiệm môi trường cho loài người...chỉ ai làm nhanh, chạy nhanh thì thắng thôi