Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Anh nào chửi em ngu lái yếu em chịu, chứ em giảm ga rà thắng vẫn không đỡ nỗi em này. Không dám dậm thắng mạnh vì đằng sau cũng có xe... Chạm nhẹ đủ để em nó mất thăng bằng thôi. Lúc đó em lơ đểnh do nhìn canh chiếc xe trái cây kế bên. Đủ chửi em sẽ up clip chửi lại em kia, ẻm bảo em có xi nhan sao em còn tông ẻm :)) xem lại thì em ấy xi nhan lúc ngay ở đầu em chứ không phải trước khi cắt đầu, em bảo mời lên xe em coi có thấy xi nhan không ẻm ko chịu lên, buồn :( đụng phát cho nhớ cắt đầu xe tải kiểu đó thì lên bàn thờ ngồi rồi.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Lúc đó do em không dứt khoát,
giây 0 xe vừa lú lên bên phải, xe merc tới giao lộ, đáng lý em phải tăng tốc đu theo thì em không đu, lúc này chưa nhận ra sự xuất hiện của chiếc xe máy.View attachment 635148

giây 1 chị ấy vượt lên, bắt đầu rà thắng không biết ý định ra sao nên không giậm thắng liền (lúc đó em không hề để chân lên bàn đạp ga).View attachment 635147 giây 2cô ấy tiếp tục tăng ga để vượt xe em, thằng chạy ngược chiều đang dừng, em vẫn nghĩ vượt qua né thằng đó, xe bắt đầu chậm lại.
View attachment 635146
giây 2.5, cô ấy quyết định bật xi nhan rẽ khi ngay ở đèn xe bên phải của em, lúc đó vẫn chưa vượt.
View attachment 635145
giây thứ 3 đã thắng nhưng không dậm mạnh vì không nghĩ ... là cô ta bóp thắng lại trước mặt xe mình.
View attachment 635144
các anh cứ để ý khoảng cách các xe khác như xe merc trước trong vòng 1s đã qua hết giao lộ, xe tải ngược chiều và khoảng cách em di chuyển được trong 1s chỉ qua được vạch đi bộ là tốc độ lúc đó em giảm rồi nhưng do không quyết đoán nên không đạp thẳng thắng... Cái quy tắc 3s không áp dụng được chỗ đó (3s để từ vị trí 0 tới vị trí chiếc merc trước mặt), em chỉ có 1.5s để vừa giựt mình đạp thắng chứ không thể đánh lái đi đâu, kết quả là vừa đúng lúc chạm chiếc xe.

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Anh chủ đang me mấy trái dừa bên trái coi trái nào ngon. Nói chơi thôi, em mà là bác thì giây 0 em sẽ cảnh giác em này ngay. Giây 1 là còi ngay tắp lự cho em nó biết tình huống ko an toàn đồng thời giảm hẳn tốc độ. Sau đó tùy tình hình mà xử.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.254
113
Tới giao lộ em toàn thắng thí moẹ lun chứ ở đó mà bơm ga nữa thì ăn cho hết, nhất là thể loại ninja 2B ntn. Muốn là quẹo, thích thì cúp đầu....Oải toàn tập. Anh kia hổ báo cáo chồn mà còn giả nai nên bị chửi nhiều cũng đáng,
còn anh thuộc loại dang hồ miệt dườn cmnr chởi làm chi cho ...mệt...:3dcuoi: