Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Tui còn nhó cách đây mấy chục năm dzoà trước thời chỉ có đt bàn tui hoà mạng cái đt bàn hết hai triệu mấy trơm ngờn vnđ. Mà cái thời ấy vàng chỉ có vài trơm ngàn một chỉ...
Lúc ấy tính tiền cước VNPT đa số tính kiểu trời ơi...có những cuộc gọi đâu đâu mà khong hề biết, không hề liên lạc... Tui đã phản ảnh phía nhan dziên VNPT cứ khẳng định là tại vì ...bên tui có tụi nhỏ trong nhà gọi hoặc là người quen vò nhà lợi dụng sơ hở để goi... Tui khẳng định chắc chắn rằng tui quản lý rất ky... Phía VNPT cuối cùng phán nếu tui không đóng tiền...thì bắt buộc VNPT cắt...mà cái thời đó cắt đt thì công việc làm ăn gặp rát nhiều trở ngại... Tren thị trường lúc ấy chỉ có VNPT độc quyền nên đành lòng cắn răng đóng tiền...những cuộc gọi tào lao... Sau khi có nhà mạng khác ra đời thì tui cắt VNPT ngay lập tức.
Giờ nhớ lại mà cục tức vẫn còn ứ ngay cái cổ !!!

Hạng C
4/6/12
869
1.551
93
Ho Chi Minh
Tui còn nhó cách đây mấy chục năm dzoà trước thời chỉ có đt bàn tui hoà mạng cái đt bàn hết hai triệu mấy trơm ngờn vnđ. Mà cái thời ấy vàng chỉ có vài trơm ngàn một chỉ...
Lúc ấy tính tiền cước VNPT đa số tính kiểu trời ơi...có những cuộc gọi đâu đâu mà khong hề biết, không hề liên lạc... Tui đã phản ảnh phía nhan dziên VNPT cứ khẳng định là tại vì ...bên tui có tụi nhỏ trong nhà gọi hoặc là người quen vò nhà lợi dụng sơ hở để goi... Tui khẳng định chắc chắn rằng tui quản lý rất ky... Phía VNPT cuối cùng phán nếu tui không đóng tiền...thì bắt buộc VNPT cắt...mà cái thời đó cắt đt thì công việc làm ăn gặp rát nhiều trở ngại... Tren thị trường lúc ấy chỉ có VNPT độc quyền nên đành lòng cắn răng đóng tiền...những cuộc gọi tào lao... Sau khi có nhà mạng khác ra đời thì tui cắt VNPT ngay lập tức.
1 thời gian sau vnpt ko phát sinh cuộc gọi chời ơi mà mình ko biết .....mà chỉ phát sinh trực tiếp trên các số mà mình đã gọi .....em đã từng là nạn nhân

Tập Lái
22/7/14
27
166
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác có đảm bảo dây từ trụ điện đến nhà bác an toàn không bị câu trộm không. Điện thoại PSTN hồi xưa chỉ cần câu vào 2 sợi dây đồng là dùng trộm được rồi nhé.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác có đảm bảo dây từ trụ điện đến nhà bác an toàn không bị câu trộm không. Điện thoại PSTN hồi xưa chỉ cần câu vào 2 sợi dây đồng là dùng trộm được rồi nhé.
Cái trụ điện nó nằm ngay trước nhà phèo tui mà...làm sao tui khong biết được...

Hạng B2
15/9/06
131
177
43
Khuyên các bác nên tìm hiểu kỹ thông tin trước khi phán xét. Báo chí của mình chỉ cốt giật tít lấy bài thôi chứ chẳng có thông tin gì trong đó cả. Những người làm luật và điều tra không ngu đâu. Mọi việc em nghĩ không đơn thuần như các bác nghĩ là gọi điện thoại cả ngày 24/24 cũng không thể hết được ngần ấy tiền. Trước đây đã có những vụ đăng ký thuê bao rồi làm đủ trò để bán dịch vụ gọi điện chui ra nước ngoài blabla... Nói chung là phải hiểu cụ thể cái gì đang xảy ra.

• Like
Reactions: embemap and hvmcsa
Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
Hợp đồng sử dụng dịch vụ là khăn giấy các Anh nhỉ?

Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
Bà Ngân thắng kiện rồi sau đó có vài chục trường hợp như vậy và cũng từ chối nghĩa vụ thanh toán thì sao nhỉ?