Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Em vừa lấy chiếc ếch, thấy phần nhạc nhẽo hơi chán định câu dây aux ra ngoài để cắm vào cái Ipad nghe cho vui hoặc cho con bé ở nhà xem film. Không biết có bác nào đã thiết kế gắn Ipad vào phần táp lô trước thì cho em xin kinh nghiệm cũng như cách làm. :D Cảm ơn các bác

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Re:Đường AUX cho Ếch

Em vừa lấy Esc XLT về là thay ngay CD 6 đĩa bằng đầu JVC DVD touch screen có luôn Bluetooth, Mic, Aux, USB và Remote control. Phối hợp thêm loa sub NXS, âm thanh rất vừa ý, xài điện thoại bluetooth rảnh tay qua hệ thống loa luôn, rất tiện. Đầu zin chỉ nghe đĩa và radio thì hơi chán bác à.

Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133

Thanks bác, em lấy Ếch cũng 1 phần do tư vấn của bác hôm trước. Em không thích đầu tư vào mảng này nhiều vì chắc em cũng chả có xem film hay nghe nhạc trên xe, chỉ muốn lấy phần tiếng từ ipad ra loa xe thôi bác ạ, và nếu có cái đế gắn cái ipad vào phía trước nữa là ổn. Làm hết các phần bác vừa mô tả là bao nhiêu củ vậy ? Xe bác XLT thì chắc có ghế da rồi sướng nhỉ, em đang định đi bọc da xe mà không biết tốn bao nhiêu củ

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41

vnuh nói:
Thanks bác, em lấy Ếch cũng 1 phần do tư vấn của bác hôm trước. Em không thích đầu tư vào mảng này nhiều vì chắc em cũng chả có xem film hay nghe nhạc trên xe, chỉ muốn lấy phần tiếng từ ipad ra loa xe thôi bác ạ, và nếu có cái đế gắn cái ipad vào phía trước nữa là ổn. Làm hết các phần bác vừa mô tả là bao nhiêu củ vậy ? Xe bác XLT thì chắc có ghế da rồi sướng nhỉ, em đang định đi bọc da xe mà không biết tốn bao nhiêu củ
AUX thì có sẳn nhưng hãng ko móc ra thôi bác , cái này bác ra An Dương Vương kêu thợ đấu dùm tầm 30p , còn thay cái DVD JVC thì tất cả trong 1 như bác happy nói ( âm thanh phát ra cũng hay hơn đầu zin) , còn ghế da zin thì chán lắm bác ơi cứng ngắt là hơi bị khôn vì phía dưới mông và tưa lưng thì làm da kính( ko thoái hơi được nóng lưng kinh) dẩn tới chuyện bị gãy da phần mông, còn 2 mép bên thì làm da có lỗ thông hơi mà mép đó có ngồi hay dựa được đâu. em cũng XLT

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Ráng 1 chút chơi cái DVD luôn bác, nhiều chức năng như dt rãnh tay, nghe qua iphone, ipad, usb, camera dze và film hoạt hinh or Thuý Nga phục vụ bà con khi đi xa ợ

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

Đúng là nên lắp thêm cái DVD, em cũng như bác chả bao giờ coi phim, nhưng có cái màn hình thì sẽ gắn được thêm vài món hữu dụng khác như camera, vietmap...

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41

chuẩn thay DVD đi bác rất tiện em cũng giống Apo chưa bao giờ xe film , nhưng được cái kết nối camera ze, dt bluetuoth , đồng hồ ,âm thanh hay hơn,có zăc cắm chuẩn Ipod cũng như ipad (Tung Cẩu ko có nha) + sac cho ipod luôn, AUX bác móc ra cắm ipad nghe hết pin thì phải sạc