Hạng B2
2/12/04
173
1
18
Sài Gòn
Chào Các Bác,

Các Bác cho E hỏi thăm đường đi Chùa Bà Tây Ninh, đường có tốt không ạ? có bắn tốc độ không? Rất mong hồi âm của Các Bác. (E tính Chủ Nhật này đi)

Thân

Tập Lái
19/10/06
12
1
3
Tân Bình
RE: Đường đi Chùa Bà_ Tây Ninh

Hi Bác
Đường đi chùa BÀ TN Tốt hơn đường đi đến Vũng Tàu & 0 tốn 1 đồng phí nào .
Còn CA bắn tốc độ thì cẩn thận ở Gò Dầu nhất la trong Nội thi5
Thân Chào BÁC , Năm mới đi chơi vui vẻ & Vui lái an toàn thì 0 lo gì bắn tốc độ .

Hạng D

Em vừa đi hôm mùng 2. Gần đến chùa thì có khoảng hơn 10km đường có trải nhựa nhưng ổ gà khá nhiều, đi toàn bò 40 ko àh [&:] Hôm đấy ko thấy XXX bắn :D chắc còn vui xuân chưa muốn thò ra bắn :D

Hạng B2
2/12/04
173
1
18
Sài Gòn

Cám ơn Bác lango,dvdkny nhiều:), Các Bác chỉ dùm E lộ trình đi như thấ nào ạ? Thx Các Bác

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

@baothuan1972: Có 2 đường đi bác ạ.:
Saigon - Củ chi - đến Trảng bàng bác đi thẳng theo đường vào Bàu đồn đến núi Bà. Đoạn đường đi tắt này hơi bị xóc.
Sài gòn - Củ chi - Trảng bàng - Gò dầu - Tòa thánh - Núi Bà: Đường đẹp mới làm xong đoạn TT Gò dầu, chỉ còn 1 cây cầu chưa xong.
Bắn tốc độ đoạn Gò dầu, Trảng bàng, đặc biệt vào nội thị 50km/h hoặc 40km/h. Chúc bác thượng lộ bình an.

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

Nó chung bác cứ chạy tầm 50km là ko sao ah,
đường đi đẹp lám đó. vì mới sữa xong, (dzụ này làm cũng gần 2na8m đó bác)
Quê em ở Tây Ninh mà, bữa trước cũng về quê ăn tết mới lên.
đi Chùa Bà -TN mùa này đông lắm đó. đơi cáp treo dài cổ luôn.

Tập Lái
28/12/07
21
0
0

co 2 cach di
1/di An Suong theo duong Xuyen A den Go Dau theo QL 22 di thang den Thi xa TN roi re vo nui Ba
2/ Di duong Xuyen A den Trang Bang re phai di thang den Nui Ba duong nay an toan va gan hon khong gap xxx
Cach 1 duong tot nhung bi ban toc do o Go dau trong noi thi, hom roi em chay 59 bi xxx ban 61 mat 1 ngay moi lay duoc bang lai tong chi phi 800k