cnh confirmed
Tập Lái
16/3/15
11
4
3
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xin chào mọi người.

Anh em nào đi rồi chỉ giúp muốn vào chỗ câu cá này.

https://goo.gl/maps/G9fiXUz3aQn

Thì nên đi đường nào vậy (xuất phát từ SG, quận 2)

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Bác đi đường ngã ba trị an vào qua sông mây,vào thị trấn vĩnh cửu.hỏi người dân đường về phú lý.sẽ đi ngang qua bà hào,mà nghe nói bà hào hết cho câu cá rồi mà bác,trước em hay chở hàng từ bà hào về sg,nhưng giờ hết đi rồi.

• Like
Reactions: cnh
cnh confirmed
Tập Lái
16/3/15
11
4
3
Ho Chi Minh City, Vietnam
Do mình dự định đi rất sớm, đến đó 5h sáng, nên chắc khó hỏi đường, chỉ chạy theo map vẽ sẵn thôi, vậy là đường DT767, DT761 đi được đúng không anh, vì nghe nói có đường phải qua phà ôtô đi không được, nhưng không biết là đường nào.

Hạng C
7/8/12
707
9.532
93
Do mình dự định đi rất sớm, đến đó 5h sáng, nên chắc khó hỏi đường, chỉ chạy theo map vẽ sẵn thôi, vậy là đường DT767, DT761 đi được đúng không anh, vì nghe nói có đường phải qua phà ôtô đi không được, nhưng không biết là đường nào.
vô Bà Hào thì oto đi vô tư. trước mình cũng vài lần vô rê lóc bông và cá ngựa. mấy cái ao gần đó nếu quen thì rê lóc ngon nhoen

• Like
Reactions: cnh
Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
vô Bà Hào thì oto đi vô tư. trước mình cũng vài lần vô rê lóc bông và cá ngựa. mấy cái ao gần đó nếu quen thì rê lóc ngon nhoen
Giờ hồ bà hào ko bán vé câu cá nữa,nó làm khu sinh thái j đó e ko biết,em có quen 1 chủ đất sát cạnh hồ,lóc bông buổi chiều nó táp thấy ham lắm nhưng đứng ở bờ quăng ko tới,trước em chạy hàng cho chủ đất ở đó,có xuồng mà lười khiên ra hồ quá nên chỉ câu ao nhà chủ đất,toàn cá cửng ko ah.hồi trước cũng có mấy bác xin vào câu mà chủ đất ko cho,còn em thì vào quẩy vô tư,dạo này bận quá nên ko có thời gian câu kéo với bị mất hết đồ nghề nên chưa đi dc

• Like
Reactions: nhái bén