Tập Lái
10/5/09
9
1
3
Các bác cho em hỏi, em đi đường Nguyễn Hữu Thọ hướng về Nhà Bè, đoạn từ đại học Tôn Đức Thắng đến ngã tư Nguyễn Văn Linh thì xe 4b có được chạy thêm lane trong không, hay phải nối đuôi nhau chạy 1 lane sát con lươn, vì em không thấy bảng 411 hay 412 gì cả, chỉ có 1 bảng cấm dừng cấm đậu ở ngay ngã ba Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương thôi. Em xin cảm ơn ạ!

Tập Lái
10/5/09
9
1
3
Không phân làn theo phương tiện thì đi làn nào cũng được anh.
Dạ tại em thấy khi ngã tư Ng Hữu Thọ - Ng Văn Linh không kẹt xe thì xxx có thổi 4b vào, không biết có phải lỗi sai làn không, bác nào thường chạy khúc đường này xin chỉ giáo ạ!

Hạng F
1/6/15
5.555
28.511
113
Dạ tại em thấy khi ngã tư Ng Hữu Thọ - Ng Văn Linh không kẹt xe thì xxx có thổi 4b vào, không biết có phải lỗi sai làn không, bác nào thường chạy khúc đường này xin chỉ giáo ạ!
CHắc người ta thấy người quen kêu vô chào hỏi thôi :D

• Like
Reactions: thoaimedic
Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Đoạn từ đại học thì xe oto chạy 2 làn , nhiều lần em chạy vậy khi qua ngã 4 NHT - NVL gặp csgt đứng đó mà kg bị gì . Khi bác qua khỏi ngã 4 hướng về nhà bè thì oto chạy 2 làn , cái biển báo nó nằm ở đầu giao lộ NHT - NVL nếu bác đi từ hướng bình chánh quẹo phải để qua nhà bè thì bác sẽ thấy cái biển phân làn cho tưng phương tiện .

• Like
Reactions: thoaimedic
Tập Lái
10/5/09
9
1
3
Đoạn từ đại học thì xe oto chạy 2 làn , nhiều lần em chạy vậy khi qua ngã 4 NHT - NVL gặp csgt đứng đó mà kg bị gì . Khi bác qua khỏi ngã 4 hướng về nhà bè thì oto chạy 2 làn , cái biển báo nó nằm ở đầu giao lộ NHT - NVL nếu bác đi từ hướng bình chánh quẹo phải để qua nhà bè thì bác sẽ thấy cái biển phân làn cho tưng phương tiện .
Dạ qua cầu Rạch Đĩa là đã có biển báo 412 rồi, xe 4b mình yên tâm chạy 2 làn. Em chỉ thắc mắc đoạn bên kia ngã tư thôi, nhiều lúc buổi tối đi về tới ngã tư này em thấy xe nối đuôi nhau 1 hàng chờ đèn đỏ, trong khi làn trong vắng hoe, nên cũng không dám đi làn trong, sợ tốn bánh mì!