Hạng C
20/9/08
521
21
18
50
Tin vui cho các bác ở khu dân cư Hoàng Hải và cả em. Hiện nay bảng cấm ô tô lưu thông vào đường Phan Văn Đối đến ngã quẹo vào Hoàng Hải- từ hướng KCN Vĩnh Lộc về chợ Bà Điểm đã bị xóa bằng sơn trắng. Các bác ở Hoàng Hải đỡ phải tức tưởi khi đi từ An Lạc hay Tân Bình về nhà mình mà phải đi vòng lên ngã tư Trung Chánh rồi. Em thấy xóa bằng sơn trắng ko biết ai xóa nhưng cứ phi đại vì có thể cãi nếu bị túm. Hihi
Đường Phan Văn Đối (Bà Điểm- Hóc Môn): bảng cấm ô tô bị (được) xóa.

Hạng B2
1/3/07
463
0
16
Cái này chắc bác nào nhà ở đây lấy bình xịt ra xịt rùi:))
p/s: Em ủng hộ bác í :D

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
Yamahamvui nói:
Tin vui cho các bác ở khu dân cư Hoàng Hải và cả em. Hiện nay bảng cấm ô tô lưu thông vào đường Phan Văn Đối đến ngã quẹo vào Hoàng Hải- từ hướng KCN Vĩnh Lộc về chợ Bà Điểm đã bị xóa bằng sơn trắng. Các bác ở Hoàng Hải đỡ phải tức tưởi khi đi từ An Lạc hay Tân Bình về nhà mình mà phải đi vòng lên ngã tư Trung Chánh rồi. Em thấy xóa bằng sơn trắng ko biết ai xóa nhưng cứ phi đại vì có thể cãi nếu bị túm. Hihi
Chiều nay bác về đướng í nhớ để mắt xem có 1 bảng cấm bị xóa hay tất cả các bảng nhá.

Hạng C
20/9/08
521
21
18
50
fourwheel nói:
Yamahamvui nói:
Chiều nay bác về đướng í nhớ để mắt xem có 1 bảng cấm bị xóa hay tất cả các bảng nhá.

Chỉ có 1 bảng cấm đó thôi bác. Đường Phan Văn Đối cấm 1 chiều hướng Vĩnh Lộc về Bà Điểm. Cái bảng này vô lý ở chổ là ai ở trong Hoàng Hải, chỉ cần chạy tới 1 xíu nữa là quẹo vào nhà mình nhưng bị cấm luôn 1 đoạn ngắn này làm người dân Hoàng Hải phải đi vòng lên tận ngã tư Trung Chánh.

Hạng D
21/2/12
1.435
8
38
Xóa hình chiếc xe hơi bên trong thôi là thành biển "Đường cấm" đó bác. Cấm tất cả các loại xe, gồm cả xe hơi :D

Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
Cãi là ăn đòn với xxx nha bác, xóa xong thành biển cấm các loại xe lun mừ.

Hạng D
16/10/11
1.453
1.330
143
Chỗ này ngay cty Mì Hiệp Hưng phải ko bác chủ?