Hạng C
7/3/17
681
13.550
93
Khởi công hoành tráng mấy tháng rồi im re? Mí bác có tin gì mới không?

Tập Lái
2/10/16
33
41
18
alobietthu.com
Thấy ngay cầu tạm đi vào Palm City có đang làm cầu đó bác chắc là dự án đường Song hành ( đoán thôi, chắc Không phải CĐT Palm làm đâu). Bị che quảng cáo của Palm chắc không thấy.

Hạng B2
25/4/17
108
99
18
quận 9
theo nguồn tin nội bộ cty Nam Rạch chiếc (liên doanh Trần Thái + capple land...) đã hoàn thành vay vốn và dc giải ngân 800 tỷ làm đường song hành từ tuần trc. Ngân hàng nào cho vay thì mình ko tiết lộ dc. Có lẽ sẽ khởi công ngay,lúc trước thiếu vốn nên chưa làm.

Tập Lái
25/7/17
0
16
2
Không làm đường song hành thì cái mớ shop house của Lake view tính sao bác, rồi thêm các dự án ăn theo như Jamila.. nữa. o_O

• Like
Reactions: minhhau09
Tập Lái
27/6/16
0
70
12
45
theo nguồn tin nội bộ cty Nam Rạch chiếc (liên doanh Trần Thái + capple land...) đã hoàn thành vay vốn và dc giải ngân 800 tỷ làm đường song hành từ tuần trc. Ngân hàng nào cho vay thì mình ko tiết lộ dc. Có lẽ sẽ khởi công ngay,lúc trước thiếu vốn nên chưa làm.
Keppel Bác nhé!
Chủ đầu tư thấy sẽ rất buôn :D

• Like
Reactions: letatthanhdn
Hạng B2
25/4/17
108
99
18
quận 9
ok Bác. Tiền cty Nam Rạch Chiếc đã nhận từ thứ 6 tuần trước (đó là lý do 1 thời gian dài án binh bất động).Hy vọng là sẽ tái khởi công ngay.

Hạng C
7/3/17
681
13.550
93
Htrc đi ngang thấy Đỗ Xuân Hợp đang mở rộng, phía trong Him Lam cũng đang làm.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
25/4/17
108
99
18
quận 9
Htrc đi ngang thấy Đỗ Xuân Hợp đang mở rộng, phía trong Him Lam cũng đang làm.
nghe đồn là sẽ nối Đỗ xuân hợp với đoạn xa lộ hà nội đi ngang qua Him Lam trong thời gian tới, hy vọng đúng như vậy...

Attachments

• Like
Hạng C
7/3/17
681
13.550
93
nghe đồn là sẽ nối Đỗ xuân hợp với đoạn xa lộ hà nội đi ngang qua Him Lam trong thời gian tới, hy vọng đúng như vậy...
Thông tin này thì lâu rồi, quan trọng là khi nào làm

• Like