Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Mình muốn đi (xe sedan) theo hướng : khởi hành từ buôn mê thuột đi nha trang sau đó đi đà lạt hoặc từ buôn mê thuột đi đà lạt sau đó đi nha trang. Đường nào dễ đi hơn(đường tốt hơn), bạn nào mới đi các cung đường trên chỉ giúp. Cảm ơn

Hạng C
7/8/12
707
9.532
93
Mình muốn đi (xe sedan) theo hướng : khởi hành từ buôn mê thuột đi nha trang sau đó đi đà lạt hoặc từ buôn mê thuột đi đà lạt sau đó đi nha trang. Đường nào dễ đi hơn(đường tốt hơn), bạn nào mới đi các cung đường trên chỉ giúp. Cảm ơn
cung đường này hè năm ngoai1 mình đi, BMT theo đèo Phượng Hoàng --> Ngoài Nha Trang ( gần Dốc Lếch) sau đó về NT , đường đẹp, dễ di, có nhiều xxx đứng đường.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Đi BMT ra NT trước đường đi đẹp, sau đó Bác đi từ NT theo đèo Khánh Lê đi ĐL thì đường đi tốt và đẹp. Cẩn thận đèo Khánh Lê xxx đứng ngay dốc xuống bắn tốc độ. Bác không kiểm soát tốc độ khi xuống dốc dễ bị lố lắm nha.
Tuyến này em thường đi và có lần bị xxx vịn, họ cho gọi đt cầu cứu còn khong thì nộp $$$.

Tập Lái
16/5/14
34
10
8
Chào các Bác,

Em đang lên lịch trình 5 ngày Sài Gòn- Đắk Lak- Nha Trang-Sài Gòn bằng Ford Escape theo google map chỉ như sau:
Hành trình: 14/9 xuất phát Sài Gòn (QL13)=> Thủ Dầu Một (ngả tư Sở Sao vào DT741) =>Đồng Xoài (QL14)=>BMT (QL17)=> Buôn Hồ (QL17-QL29-DT31- QL26 đèo Phượng Hoàng) => Nha Trang ( QL1A) => Sài Gòn.
Nhờ các Bác xem tuyến đường đi vậy ổn không? đoạn Buôn Hồ (QL17-QL29-DT31- QL26 đèo Phượng Hoàng) đi Nha Trang không biết dễ đi không?

Cảm ơn các Bác