Hạng D
21/12/17
1.772
2.736
113
40
Đường từ cao tốc Sài Gòn-Trung Lương đến Đầm Sen có chỗ nào bị ngập không

Em có việc đi từ Tiền Giang lên Khuông Việt (gần Đầm Sen), mà hiện giờ trời đang mưa to quá. Không biết đoạn đường từ khi hết cao tốc đến Đầm Sen có đoạn nào hay bị ngập không các bác vui lòng cho em biết với ạ.

Dự kiến lộ trình của em như sau: Cao tốc - QL1A - Cầu Bình Điền - Phú Lâm - An Dương Vương - Bà Hom - Tân Hóa - Hòa Bình - Khuông Việt.

Rất mong sự giúp đỡ của cả nhà, em chân thành cảm ơn ạ.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/1/08
707
3.092
93
TP.HCM
Cái lộ trình của anh thì mình không biết có đoạn nào ngập hay không. Còn nếu anh muốn chắc chắn 100% không ngập thì anh theo lộ trình này : CTốc TLSG-Tân Tạo Chợ Đệm-QL1A- Mã Lò-Lê Văn Quới-Hoà Bình-Khuông Việt.

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng B2
21/11/18
131
746
93
Tải app TTGT TpHCM có thể xem được camera trực tuyến một số tuyến đường, theo đó mà đưa ra quyết định

• Like
Hạng D
21/7/07
1.150
8.888
113
Chiều nay em có việc đi từ Tiền Giang lên Khuông Việt (gần Đầm Sen), mà hiện giờ trời đang mưa to quá. Không biết đoạn đường từ khi hết cao tốc đến Đầm Sen có đoạn nào hay bị ngập không các bác vui lòng cho em biết với ạ.
Dự kiến lộ trình của em như sau: Cao tốc - QL1A - Cầu Bình Điền - Phú Lâm - An Dương Vương - Bà Hom - Tân Hóa - Hòa Bình - Khuông Việt.
An Dương Vương có đoạn cấm ô tô 6-22h không ra Bà Hom được, phải chạy vòng chữ U trong cư xá đài ra đa. Tại sao không chạy thẳng Kinh Dương Vương rồi rẽ trái Đặng Nguyên Cẩn-Bờ kè Kênh Tân Hóa-Hòa Bình-Khuông Việt.

• Like
Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
CTốc TLSG-Tân Tạo Chợ Đệm-QL1A, quẹo phải Trần Văn Giàu, đường số 7, quẹo phải rùi rẻ trái ra Kinh DV. Rồi rẽ trái Đặng Nguyên Cẩn-Bờ kè Kênh Tân Hóa-Hòa Bình-Khuông Việt.

Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
View attachment 2252536

Em có việc đi từ Tiền Giang lên Khuông Việt (gần Đầm Sen), mà hiện giờ trời đang mưa to quá. Không biết đoạn đường từ khi hết cao tốc đến Đầm Sen có đoạn nào hay bị ngập không các bác vui lòng cho em biết với ạ.

*Ảnh minh họa
Đoạn Cầu Bình Điền - Phú Lâm, đoạn này ngã tư Hồ Học Lãm, triều cường cũng ngập.

• Like