Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Các bác cho e hỏi có đường tắt đi từ QL20 về huyện Đức Linh- tỉnh Đồng Nai không ah ? Khỏi phải đi về ngã ba Dầu Dây rồi vòng ra mất thời gian
Cám ơn các bác

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Bác đi lên Bảo Lộc khi gần đến TT BL thì rẽ trái vào QL55 đi thuỷ điện Đa Mi, đi về Tà Pao

• Like
Reactions: tonjohn
Tập Lái
14/12/15
16
7
3
40
Mùng 3 tết âm lịch em đi Đức Mẹ Tà Pao rồi mới lên ĐL theo chiều ngược lại, nhưng chưa biết đường đi ra sao, các bác đi trước có thể cho em xin cái map được không ah? Và tình hình đường xá như thế nào ah? Nhà em có người lớn và trẻ nhỏ.

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Mình mới vừa đi về theo chỉ dẫn của bác @nongnoc
Đoạn từ Bảo Lộc qua huyện Bảo Lâm đường xấu chưa làm nhưng đi được .Đoạn từ địa phận tỉnh Bình Thuận ok, đường đèo vừa mới làm lại rất tốt .Đi đèo này là một trải nghiệm thú vị ,cỡ đèo Bảo Lộc không ăn thua về độ quanh co liên tục và dài vài chục cây số phong cảnh rất đẹp và đường rất vắng, không nên chạy tốc độ cao.Mình đi từ Dalat tới thị trấn Vỏ Xu mất khoảng 5h, xe chở nặng 5 người lớn hành lý full

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/12/15
16
7
3
40
Đoạn từ Bảo Lộc qua huyện Bảo Lâm đường xấu chưa làm nhưng đi được .Đoạn từ địa phận tỉnh Bình Thuận ok, đường đèo vừa mới làm lại rất tốt .Đi đèo này là một trải nghiệm thú vị ,cỡ đèo Bảo Lộc không ăn thua về độ quanh co liên tục và dài vài chục cây số phong cảnh rất đẹp và đường rất vắng, không nên chạy tốc độ cao.Mình đi từ Dalat tới thị trấn Vỏ Xu mất khoảng 5h, xe chở nặng 5 người lớn hành lý full
Bác cho em xin cái map nhé, em ở tp lần đầu đi hướng đó nên chưa hình dung sẽ đi ra sao.

Tập Lái
14/12/15
20
10
3
Bác đi đến chợ phương lâm km 134 có ngã 3 cô đơn, đường này cũng về đức linh đó bác.

• Like
Reactions: BOINGAN
Tập Lái
14/12/15
20
10
3
Vậy bác đi đường đức mẹ tà pao đi thẳng ra ngã 3 vừa hết tp bảo lộc đó bác(gần trạm nhà xe thành bưởi),e di 1 lần vào đầu năm đường đẹp,rất vắng bác nhớ đỗ xăng trước khi xuất phát vì không có cây xăng.

• Like
Reactions: BOINGAN
Tập Lái
14/12/15
16
7
3
40
Vậy bác đi đường đức mẹ tà pao đi thẳng ra ngã 3 vừa hết tp bảo lộc đó bác(gần trạm nhà xe thành bưởi),e di 1 lần vào đầu năm đường đẹp,rất vắng bác nhớ đỗ xăng trước khi xuất phát vì không có cây xăng.
Biển báo hướng dẫn đầy đủ không bác, nói thật lần đầu đi cung đường đèo này nên em gà mờ ghê.

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Bác đi Mirage phải không?