Hạng C
10/9/12
109
7
18
38
sao hoả
Đã có bác nào lắp dvd cho Ranger 2012 chưa ah? cho em xin ít thông tin và hình ảnh em đang có nhu cầu mà không biết lắp ở đâu được.

Hạng C
10/9/12
109
7
18
38
sao hoả
Undertaker. nói:
Bác rãnh ghé cửa hàng em tham khảo, kính thưa các loại cho bác lựa chọn ah. Tay rờ, tai nghe, mắt thấy cho nó chính xác ah
Bác có hình ảnh xe đã lắp hoàn thiện không, em muốn xem hình ảnh xem có đẹp không?

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
duchoa1810 nói:
Undertaker. nói:
Bác rãnh ghé cửa hàng em tham khảo, kính thưa các loại cho bác lựa chọn ah. Tay rờ, tai nghe, mắt thấy cho nó chính xác ah
Bác có hình ảnh xe đã lắp hoàn thiện không, em muốn xem hình ảnh xem có đẹp không?
Dạ Ranger mới thì em chưa làm nhưng có vài tấm hình thực tế bác xem qua nhé.
Ranger hình như nó có 2 dòng, dòng không CD thì không phải dùng Mặt Dưỡng, còn dòng có CD thì phải dùng Mặt Dưỡng này ah
DVD cho Ford Ranger 2012

Và vào cái DVD JVC AV70BT thì đại khái nó thế này bác ah
DVD cho Ford Ranger 2012

Cảm ơn bác đã quan tâm
Thân

Last edited by a moderator:
Undertaker. nói:
duchoa1810 nói:
Undertaker. nói:
Dạ Ranger mới thì em chưa làm nhưng có vài tấm hình thực tế bác xem qua nhé.
Ranger hình như nó có 2 dòng, dòng không CD thì không phải dùng Mặt Dưỡng, còn dòng có CD thì phải dùng Mặt Dưỡng này ah
DVD cho Ford Ranger 2012

Và vào cái DVD JVC AV70BT thì đại khái nó thế này bác ah
DVD cho Ford Ranger 2012

Cảm ơn bác đã quan tâm
Thân
Cái của em nó còn có màn hình bé trên taplo nữa cái này của bác thì không đúng rồi.

Hạng B2
26/2/10
278
196
43
Cái mặt dưỡng này cho con hỏi bao nhiu xèn vậy chú ơi?