Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
Chào các bác
em tính trang bị cho vợ 2 cái dvd để xem film ca nhạc, em đang phân vân, nếu mua đầu dvd gắn vô xe luôn thì tiện và đẹp, tuy nhiên em có tham khảo qua giá các loại máy tính bảng thì có em acer giá tầm 4tr2 màn hình 8 inch, có 3g, camera 5.0, camera trước luôn, ổ cứng 16gb hỗ trợ khe cắm thẻ tới 32gb,
cái em phân vân là nguồn dùng cho máy tính bảng, nếu mình sử dụng nguồn từ lỗ mồi thuốc có nguy hiểm ko? em chỉ sợ bị nổ thôi, chứ một khi xác định găn lên xe thì chai pin ko còn quan tâm nữa
không biết có bác nào đã dùng xin cho em ý kiến.
chân thành cám ơn

Tập Lái
2/5/14
48
52
18
Bình Tân
Em đang dùng máy tính bảng làm màn hình sau ghế tiện dụng và nhất là mấy nhóc rất thích. Nguồn thì có dây nối sạc usb không phải lo lắng

Hạng D
10/1/14
2.964
4.645
113
Sài Gòn
Em thì đang dùng máy tính bảng Samsung , nhưng sau 2 năm , em lại thích DVD hơn. Bởi vì dù sao DVD vừa gọn, không cần update, nhiều tính năng, không sợ để quên khi đậu chổ lạ và nhất là dây nhợ , nguồn điện mất công.
Vài ý kiến lẻ của riêng em, chúc bác chủ có sự lựa chọn sáng suốt, hihihi

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng B2
13/8/14
287
189
43
40
Chào các bác
em tính trang bị cho vợ 2 cái dvd để xem film ca nhạc, em đang phân vân, nếu mua đầu dvd gắn vô xe luôn thì tiện và đẹp, tuy nhiên em có tham khảo qua giá các loại máy tính bảng thì có em acer giá tầm 4tr2 màn hình 8 inch, có 3g, camera 5.0, camera trước luôn, ổ cứng 16gb hỗ trợ khe cắm thẻ tới 32gb,
cái em phân vân là nguồn dùng cho máy tính bảng, nếu mình sử dụng nguồn từ lỗ mồi thuốc có nguy hiểm ko? em chỉ sợ bị nổ thôi, chứ một khi xác định găn lên xe thì chai pin ko còn quan tâm nữa
không biết có bác nào đã dùng xin cho em ý kiến.
chân thành cám ơn
Nên gắn DVD Bác ạ,đẹp gọn gàng,,máy tính bảng thì mới gắn nhìn pro,,sử dụng đc nhiều chức năng ké theo nhưng thời gian đi xe mình có sử dụng đc bao nhiêu,,rồi thời gian e bảo đảm Bác cũng tháo ra như e à,,lại quay về với DVD thôi,,giống như nhiều Bác lấy cái xì mát fôn treo lên kiếng làm cái camera hành trình,vài tháng 1 là tháo bỏ,2 là mua camera hành trình đúng nghĩa đen gắn lên à,hihi,vài dòng chia sẻ với Bác.

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
cám ơn các bác. chắc sau tết gắn cái dvd với cam lùi luôn.
có bác nào mới lắp tư vấn cho em về giá cả nhé

Con xe trước của e cũng lắp 1 cái màn GPS và tùm lum chức năng. Nhưng sau này thấy bất tiện nê tháo ra lắp quả 2Din DVD. Theo em nếu có đk bác chơi hẳn quả DVD 2 Din xịn như JVC, Kenwood, Pioneer... Tiết kiệm hơn thì chơi DVD có liền mặt dưỡng theo xe, thường ĐL hay TQ cũng ngon choét. Xài đồ chuyên dụng tiện lợi hơn.

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
2 màn hình gối + 1 đầu hd + 1 hdd 1T portable. 2 năm vẫn chạy tốt. Có thể dùng android box thay đầu hd.

• Like
Reactions: vuhungcomp