Tập Lái
23/5/17
14
2
3
37
Tình hình là e định mua lacetti cũ nhập nhưng tìm hiểu mãi không phân biệt được từng dòng, đời 2009,2010,2011. E định mua số sàn, nếu giá ổn có thể mua stđ. Lên mạng tra mãi nhưng ko phân biệt nổi option của từng dòng xe, sự khác nhau giữa SX,, SE. mức độ chi phí bảo dưỡng, thay thế đến thời điểm hiện tại ntn. Mức độ tiêu thụ xăng, e chủ yếu đi đường trường và đường hôn hợp khoảng 1000km/ 1 tuần. Lần đầu mua xe nên nhiềi bỡ ngỡ, suy tính. Có bác nào nhiệt tình tư vấn giúp e với ạ. Nếu được e cũng cố để lên cdx luôn ạ. Thanks các bác tư vấn nhiệt tình ạ. E có khoảng 320,330 ạ thì còn có e nào trong tầm giá này ko ạ

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/5/17
14
2
3
37
Các bác cho e ý kiến với ạ. E hỏi box khác, các bác ấy khuyên e nên lấy civic 2007,208 hoặc forte 2010,2011 ạ

• Like
Reactions: GM PARTS
Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Tình hình là e định mua lacetti cũ nhập nhưng tìm hiểu mãi không phân biệt được từng dòng, đời 2009,2010,2011. E định mua số sàn, nếu giá ổn có thể mua stđ. Lên mạng tra mãi nhưng ko phân biệt nổi option của từng dòng xe, sự khác nhau giữa SX,, SE. mức độ chi phí bảo dưỡng, thay thế đến thời điểm hiện tại ntn. Mức độ tiêu thụ xăng, e chủ yếu đi đường trường và đường hôn hợp khoảng 1000km/ 1 tuần. Lần đầu mua xe nên nhiềi bỡ ngỡ, suy tính. Có bác nào nhiệt tình tư vấn giúp e với ạ. Nếu được e cũng cố để lên cdx luôn ạ. Thanks các bác tư vấn nhiệt tình ạ. E có khoảng 320,330 ạ thì còn có e nào trong tầm giá này ko ạ
Chào bác. lacetti nhập nó chia làm phân khúc, một là số sàn máy 1.6 SE, còn SX là xe lắp ráp việt nam, tiếp đến là lacetti cdx máy 1.6 số tự động, cuối cùng là lacetti cdx máy 1.8 số tự động phiên bản cao nhất và ít xe nhất, tìm dòng này mua thì hiểm vì bản 1.8 số tự động rất ít. option thì các phiên bản dòng xe nhập tương đối giống nhau có khác chút xíu là số tự động có cruise control còn số sàn thì không

Tập Lái
8/8/16
24
15
3
Bác lên youtube search manh oto thi sẽ biết nhiều hơn, tôi nhớ manh oto co làm clip về xe đó rồi đó