Tập Lái
6/10/16
43
4
8
43
Cái đấy chắc là bộ modulo của em nó? Em này mới về nên chắc chắn với cụ bản facelift cũng phải đợi 1 thời gian nữa. Em này để zin là đẹp nhất, có chăng thì cụ thêm vài phụ kiện như ốp để chống trầy cho em nó là chuẩn.

Hạng B1
9/10/16
53
8
8
35
Tin ấy mà thật thì nhiều cụ đã bàn tán rầm rộ rồi, mạnh mẽ nói thì là con CRV lên full modulo thôi. Em CRV h ko còn bia lạc nữa nên h cụ có thích thì cứ yên tâm mà triển thôi.

Tập Lái
9/10/16
35
4
8
34
H em này đang ko còn bia lạc, nên nhiều cụ triển ngay khi còn nóng -> xe có thể ko về kịp nên có khi các cụ sale đôn giá tí để bán ngay cho anh nào ko đợi được. CRV h như city, nhiều cụ đi nên đừng sợ ko thiếu xe, cứ thong thả mà đợi thôi.

Tập Lái
9/10/16
48
3
8
36
H CRV được các cụ ấy đi nhiều ấy mà nên không lo bị thiếu hàng đâu. Con này không còn bia lạc là khác ngay, doanh số nhiều cụ ko tưởng mà.

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Đồng ý anh CRV dáng xinh, máy xịn. Khung xe cứng cáp, rất phù hợp các cụ thích vận động thể thao, màu sắc cũng ưu tiên cho phái mạnh nhiều.

Tập Lái
4/10/16
41
2
8
36
H anh Honda đang chuẩn bị cho Brio hay Civic về, CRV có facelift chắc cũng 1 thời gian nữa. Em này h khá hot với các cụ có gia đình tầm 4-5 người, đi là vừa chuẩn. Đi con này nên để zin để ko mất duyên em nó :D

Tập Lái
9/10/16
37
7
8
32
H CRV được các cụ ấy đi nhiều ấy mà nên không lo bị thiếu hàng đâu. Con này không còn bia lạc là khác ngay, doanh số nhiều cụ ko tưởng mà.
2 tháng mà hơn 4000 chiếc thì chứng minh độ hot em ấy như thế nào rồi :D. CRV h cụ thớt hay các cụ có mua lại được bản cao nhất rẻ hơn lúc trước thì ngon rồi.

Tập Lái
9/10/16
44
3
8
34
2 tháng mà hơn 4000 chiếc thì chứng minh độ hot em ấy như thế nào rồi :D. CRV h cụ thớt hay các cụ có mua lại được bản cao nhất rẻ hơn lúc trước thì ngon rồi.
Các cụ mua em nó trước thì được lợi là trải nghiệm cầm lái trước rồi cụ. Em này đi tầm 1-2 năm, có hơi, máy chạy nhiều rồi h là lúc chạy thích nhất nữa.

Tập Lái
6/10/16
33
8
8
45
Tin ấy mà thật thì nhiều cụ đã bàn tán rầm rộ rồi, mạnh mẽ nói thì là con CRV lên full modulo thôi. Em CRV h ko còn bia lạc nữa nên h cụ có thích thì cứ yên tâm mà triển thôi.
Khách quan mà nói con này lên modulo cũng đẹp, ko bị thô, nhìn khá đồng bộ.

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Khổ chủ bị biến thành gà, cả thớt có 3 câu chia sẻ còn lại thấy 1 đám lại vào săn gà tiếp.
Em có cảm giác Cờ Rờ Vờ và Xi Vic có khách hàng/chủ sở hữu 7x-8x chiếm phần nhiều.
Thế mà lại bị lùa gà hoặc tự biến thành gà là sao vậy.