Tập Lái
6/10/16
49
5
8
40
H ra đường em này đi nhiều chắc cỡ con city các cụ nhể, con SUV mà được doanh số tốt thế thì ngon rồi.

Hạng B1
6/10/16
54
3
8
39
H ra đường em này đi nhiều chắc cỡ con city các cụ nhể, con SUV mà được doanh số tốt thế thì ngon rồi.
Đoán chừng chưa bằng city đâu, con city sedan kiểu gì cũng đi nhiều hơn. Nhưng em CRV h lọt top các con SUV giữ doanh số tốt nhất rồi. Để xem tháng 3,4 năm nay nghỉ nhiều ngày, nhiều cụ chắc muốn có xe mới để đi chơi với gia đình.

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Lên modulo cũng ổn, các phụ kiện cùng màu nên khi lên ko bị lệch tông màu. Nhưng quan điểm riêng của em thì mấy em SUV như vầy nên giữ zin để giữ cái nét vốn có của em nó.

Hạng B1
9/10/16
62
11
8
35
Các cụ mua em nó trước thì được lợi là trải nghiệm cầm lái trước rồi cụ. Em này đi tầm 1-2 năm, có hơi, máy chạy nhiều rồi h là lúc chạy thích nhất nữa.
Nói chung thì mua trước mua sau đều có lợi, mua sau có lợi về giá nhưng mua trước thì trải nghiệm trước, đến h là thời kì đi sướng nhất. Ghế có hơi người ngồi cũng thoải mái hơn.

Hạng B1
9/10/16
53
8
8
35
Em này với city h là hai em hái ra tiền của Honda rồi nhỉ :D SUV h có con này nổi bật kiểu đủ dùng, dáng dư nhìn. Thêm cái dù SUV nhưng tính ra đi phố với con này cũng khá sướng ko bị hầm hố quá để khó di chuyển.

Tập Lái
2/3/19
11
1
3
33
e thấy lắp cái body kit cho CVR làm mất cái nét đẹp của nó, để zin là đẹp nhất

Hạng D
21/5/13
1.062
4.140
143
đù, tiền tỷ mà phải thêm mắm muối nó mới cho đặc ân đc mua xe trước?
Như vậy có thể hiểu là đi crv chắc oách xà lách lắm hở các a? chắc thế bà con mới nhảy vào lấy xe sơm chứ.