Tập Lái
31/8/10
12
10
3
phu nhuan, tp hcm
E lính mới , rất mê đá bóng, các bác có tuyển quân ko cho e tham gia với, e chỉ biết đá cho vui thôi nhưng nhiệt tình , thấy mấy bác hào hứng quá nên e xin một chân, cám ơn các bác nhé

Chào mừng bác đến với sân chơi bóng đá OS...

em nghĩ là chắc bác phải cố gắng chờ qua khỏi Giải OS CL 2013 rồi ơ...

Bởi lẽ các điều kiện về tiêu chuẩn thành viên được tham gia Giải bác đều không đạt...nên cho dù bác có chuyên môn tốt thì cũng sẽ không thể bù đắp được...em đoán là vậy...

Chúc bác sớm tìm được đội bóng phù hợp cho mình...

Tập Lái
31/8/10
12
10
3
phu nhuan, tp hcm
Hic hic, yêu cầu sao để đạt , bác nói sơ e với, e chuyên đá hậu vệ, năm nay mới tròn tuổi băm, cũng có đội bóng rồi, nhưng muốn giao lưu thêm ae cho vui hjhj

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
Wellcome bác tham gia sân chơi OS nhưng hiện tại các đội đang chuẩn bị cho giải OS nên ko có tuyển quân đâu nếu có thì phải đủ tiêu chuẩn tham gia giải mới nhận

thanhsonbds nói:
Hic hic, yêu cầu sao để đạt , bác nói sơ e với, e chuyên đá hậu vệ, năm nay mới tròn tuổi băm, cũng có đội bóng rồi, nhưng muốn giao lưu thêm ae cho vui hjhj
Bác chịu khó dạo 1 vòng thớt bóng đá...có khá nhiều thông tin hào hứng và bổ ích cho thành viên mới...trước khi tìm được cơ hội gia nhập đội bóng Chi hội ợ...

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn
Tùy theo bác cư ngụ ở khu nào để tìm đội phù hợp tham gia cho nó tiện:). Nếu bác ở gần cv Gia Định thì pm cho em. Nếu bác ở gần khu Cộng Hòa thì bác hú bác Steven :)

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38
Toy chơi đa dạng lun bác truongduc, à mà bác có tham gia giải DNOL ko vậy?