Hạng C
22/2/12
892
547
93
Nhà mit không có ai tư vấn chi tiết vậy bà con. Em đang cần thông tin em này, tải trọng tối đa bao nhiêu vì em mua chở hàng khoảng 1 tấn. Máy có mạnh không.

Nhà mit không có ai tư vấn chi tiết vậy bà con. Em đang cần thông tin em này, tải trọng tối đa bao nhiêu vì em mua chở hàng khoảng 1 tấn. Máy có mạnh không.
Xe ko lắp thùng thì tải trọng cho phép dc 730kg, nếu lắp thùng thì cải tạo xuống còn 690 - 710kg nha bác. Máy 2.4 động cơ Mivec đã dc nghe các bác đang sử dụng xe chia sẽ thông tin rồi đó, rất là ok về cách âm, tăng tốc, độ ồn, tiêu hao nhiên liệu...
Bác chở hàng 1 tấn thì em nghĩ sẽ khó chạy đó, nặng đít xe, bán tải chở tầm 800kg đổ lại là vừa. Cần thông j thêm thì bác alo em

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Em tận dụng luôn băng sau để cân bằng trọng tâm chắc ok, có lẫy số vô lăng là em thích rồi, giá 4*4 AT lăn bánh bao nhiêu bác

Em tận dụng luôn băng sau để cân bằng trọng tâm chắc ok, có lẫy số vô lăng là em thích rồi, giá 4*4 AT lăn bánh bao nhiêu bác
Giá hiện là 790,5tr - giảm thêm dc 15tr kèm dán phim, lót sàn simili, cảm biến de & 4 món quà nhỏ, mua bảo hiểm vật chất 1 năm sẽ dc tặng thêm 1 năm nữa nha bác. Bác qua Phương Nguyên gặp em cafe, xem xe tham qua showroom nha, ưu đãi giá đặc biệt cho dân OS đó,hehe

• Like
Reactions: hoaiduc0007