Tư Vấn Đầu Tư Eco Green Sài Gòn quận 7

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Chênh ko nhiều anh ơi, giá đang tốt như lúc mở bán + lãi bank :D
mà lãi bank loại gửi 1 năm ngân hàng tư nhân đã tốt, toàn lãi bank thấp nhất có khi trừ chi phí sang nhượng còn lõm

Hạng B2
4/7/19
252
1.560
93
quy hoạch này chưa chuẩn 100% đâu!!! như cái trường tiểu học đã di dời vào phía trong 2 năm nay rồi, nhường chỗ xây mấy block còn giề
Vị trí nó có thể xê dịch chút ít là bình thường bác. Vấn đề ở đây là ngay trong quy hoạch từ lâu ở đây là Trạm Điện nó nằm trong công viên, chứ ko phải là trạm điện không thể nằm sát công viên.

Hạng D
4/8/11
1.048
4.267
143
Xu hướng chung là công viên này sẽ thành…công viên sớm hay muộn thôi. Đô thị hoá càng nhanh thì nó càng mau thành hình. Áp lực tự nhiên do tp thiếu cây xanh ngày càng trầm trọng.

• Like
Reactions: DongTruongbds
Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
đúng sớm hay muộn nhưng chắc chắn là muộn, vì CV của TP làm nên là lâu lắm!!! đường xá cầu cống quan trọng hơn mà mãi chưa thấy TP nhúc nhíc gì, trừ khi CV này giao CĐT làm thì mới mong, mà CĐT Xun mai này chán lắm có cái CV nội khu 3 năm rồi còn chưa ra hình thù gì kia kìa!!! ngồi đó mà mơ hương tràm

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/6/21
5
2
3
@nhaxe vậy hả bạn, căn 2PN giờ giá sao vậy ta? thấy mọi người bán lại cũng nhiều. mà ko biết bên này nên chọn block nào ở ổn áp nhất vậy bạn?

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
cư dân và ban quản lý cùng CĐT vẫn chưa thống nhất dc gì nên thấy vẫn treo cờ đỏ, khu nào có treo cờ là khu đó có giá thơm

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Hồi mới nhận nhà tháng 10 năm ngoái, em thấy nó làm cái phòng gym với hầm xe là chốt lời đẩy ngay và luôn :D . Năm nay quay lại group cư dân thấy chửi bới, đấu tranh, căng banner điên cuồng là hiểu mình đã quyết định đúng :D
Cho đến hiện tại thì em thấy quyết định đó của anh là đúng đắn. Vì kể từ đó trở đi giá đi theo đường Vĩ tuyến và hơi bị kéo xuống một chút do lực hút của Trái Đất.kk

Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Cho đến hiện tại thì em thấy quyết định đó của anh là đúng đắn. Vì kể từ đó trở đi giá đi theo đường Vĩ tuyến và hơi bị kéo xuống một chút do lực hút của Trái Đất.kk
Nói chốt lời nghe cho sang miệng vậy thôi chứ tính ra cũng chả được bao nhiêu cả Trường ơi, cao hơn lãi suất ngân hàng chút. Nhưng từ đó nhảy qua mấy lô đất nền bên Q9 nên nói chung cũng gọi là có chút của để giành :D

• Like
Reactions: DongTruongbds