Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/2/09
158
1
18
35
em cần chuyển 10k bảng anh qua UK, thì có bác nào làm dịch vụ này ko?
giúp em với . sdt của em : 0932687717

Bác chuyển mục đích gì . Nếu gửi tiền cho thân sinh đang du học ,làm việc ,khám bệnh thì cầm đầy đủ giấy tờ chứng minh của người ấy ra bất kỳ ngân hàng nào viết đơn ,họ coi xong rồi kêu bác quy đổi ngoại tệ ra vnd ,bác đóng vô rồi họ transfer điện tử qua ngân hàng bên ấy của người thân bác ( một năm được tối đa khoảng 20 k pounds thôi , phí dao động tầm 800k vnd cho 10k pounds ) .Nếu không đi theo đường ấy bác ra tiệm vàng Quốc Trinh phố Hà Trung rồi gửi, uy tín và lớn nhất Hà Nội ấy ) .Họ sẽ nhận vnd của bác và chờ bên UK xem nguồn tiền có đủ do việt kiều gửi về không ,nếu đủ liền theo thứ tự khách hàng họ sẽ chuyển vào tk người thân bác bên UK ngay còn lâu thì khoảng 2 tuần ( gửi Quốc Trinh thì ko tốn phí )!

Hạng B2
27/2/09
158
1
18
35
AllMen Are Brothers nói:
Bác chuyển mục đích gì . Nếu gửi tiền cho thân sinh đang du học ,làm việc ,khám bệnh thì cầm đầy đủ giấy tờ chứng minh của người ấy ra bất kỳ ngân hàng nào viết đơn ,họ coi xong rồi kêu bác quy đổi ngoại tệ ra vnd ,bác đóng vô rồi họ transfer điện tử qua ngân hàng bên ấy của người thân bác ( một năm được tối đa khoảng 20 k pounds thôi , phí dao động tầm 800k vnd cho 10k pounds ) .Nếu không đi theo đường ấy bác ra tiệm vàng Quốc Trinh phố Hà Trung rồi gửi, uy tín và lớn nhất Hà Nội ấy ) .Họ sẽ nhận vnd của bác và chờ bên UK xem nguồn tiền có đủ do việt kiều gửi về không ,nếu đủ liền theo thứ tự khách hàng họ sẽ chuyển vào tk người thân bác bên UK ngay còn lâu thì khoảng 2 tuần ( gửi Quốc Trinh thì ko tốn phí )!
THANKS BÁC, MÀ EM Ở HCM BÁC AH ... GỬI CHO ĐỨA BẠN, ĐỂ LO THỦ TỤC HỘ CHIẾU, GIẤY TỜ Ở LẠI BÁC AH .

world decor nói:
AllMen Are Brothers nói:
THANKS BÁC, MÀ EM Ở HCM BÁC AH ... GỬI CHO ĐỨA BẠN, ĐỂ LO THỦ TỤC HỘ CHIẾU, GIẤY TỜ Ở LẠI BÁC AH .

Bây giờ siết chặt ngoại tệ giao dịch.Nếu các ngân hàng quốc nội khó khăn bác qua ANZ hỏi thử ,nó cho mình chuyển ko cần giấy tờ chứng minh 1 năm 20 k pounds .Nếu bác có tài khoản tiết kiệm trong ngân hàng ANZ tầm 2000 usd trở lên thì sẽ được giảm 50 % fee chuyển tiền ( sau khi nhập lệnh thì tiền trong vòng 1h sẽ có trong tk bên UK của bạn bác ) .Tính theo tỷ giá liên ngân hàng thì ANZ nhỉnh hơn tầm 100 đồng cho 1 pounds thôi.Trong nam thì em chưa biết có tiệm vàng nào nhận chuyển tiền ko vì ít nhu cầu chuyển qua Anh hơn ngoài HaNoi!

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Đề tài này nhạy cảm OS kg khuyên dùng các bác ạ .
kính.
PLuu.

Status
Không mở trả lời sau này.