Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Hôm qua có 1 Bác ở Q7 cần mua 1 em Pr 92, giấy Tp, nhưng khi nhờ xác minh hồ sơ gốc thì xe này tải 1 Tấn. Hú hồn
Rút kinh nhiệm, các bác mới lưu ý điều này.
Nếu được bác nào dính vào trường hợp này thì up lên để ae mua sau không bị dính chưởng, lấy lại uy tính cho cho thương hiệu Previa và sẽ không bất mãn với Previa thần thánh một thời

Hạng B2
30/7/13
262
218
43
Hôm qua có 1 Bác ở Q7 cần mua 1 em Pr 92, giấy Tp, nhưng khi nhờ xác minh hồ sơ gốc thì xe này tải 1 Tấn. Hú hồn
Rút kinh nhiệm, các bác mới lưu ý điều này.
Nếu được bác nào dính vào trường hợp này thì up lên để ae mua sau không bị dính chưởng, lấy lại uy tính cho cho thương hiệu Previa và sẽ không bất mãn với Previa thần thánh một thời
Xe em là tải 500kg nè bác , cái kính hậu bên phụ là của bác nhượng lại cho em đó ( sau khi kính của xe em bị giang hồ đua mất ) , cám ơn bác nhiều nhe .
EM CẦN KIẾM 1 EM PREVIA

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Xe em là tải 500kg nè bác , cái kính hậu bên phụ là của bác nhượng lại cho em đó ( sau khi kính của xe em bị giang hồ đua mất ) , cám ơn bác nhiều nhe .
View attachment 93341
Cảm giác mua phải xe giấy tờ như thế rất khó chịu trong lòng phải không bác? E cũng từng bị 1 chiếc xe chồng xác, mua trúng 1 tay chuyên mua bán xe điểu. Ức không thể tả và e làm rùm beng sự biệc. Cách nay hơn 1 năm Phòng PC45 CA TpHCM kết hợp với CA BD bắt nó rồi với tội chồng xác nhiều xe SH đua từ Cam về.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
View attachment 93341
Xe bác gắn lộn chiều mâm xe rồi. Bác đổi qua bên kia mới đúng

Hạng B2
30/7/13
262
218
43
Xe bác gắn lộn chiều mâm xe rồi. Bác đổi qua bên kia mới đúng
Xe em là mâm sắt chứ không phải mâm đúc ( ở ngoài chỉ là ốp lazang ) từ lúc mua đến giờ nó như vậy ( bác nói em mới biết nhưng nó cũng sắp hư hết rồi để sau này thay lazang khác luôn ) , thông số vỏ xe 205/70r14 .
Lúc trước bác sjw nói có quen biết với 1 số sếp ở ISAMCO cô giang , vậy bác có từng làm ở đây không ? ( trước đây nó gọi là Công xưởng thành phố ở đường THĐ ).