Xóm mình có bác hoặc mợ nào có thể cho em mượn điện thoại đi động,hoặc máy tính bảng,hoặc máy gì cũng được,miển có thể giúp em chụp hình và pos hình lên trang XNL mình dể nhất ấy,em hơi thiếu iot về công nghệ nên thích món mì ăn liền à.Vừa chụp và pos hình liền đó. Em cần mượn trong khoảng 1 tuần lẻ vài ngày ạ.Khoảng 8-3 em mượn ạ.

Hạng B2
28/1/13
160
0
16
40
nhà dư con 1202 Black, chụp hình 4D luôn... bác cần thì ghé em nha :D

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
4rum ko có chỗ chứa hình, do đó muốn post hình phải nhờ 1 hosting chuyên về hình hơi rắc rối. Cách tốt nhất là Bảo tìm 1 con máy tính bảng (hình như U có 1 con muh ?). Lập 1 tài khoản FaceBook, add friends & hội XNL trên Face vào. Cài trình Facebook trên máy tính bảng. Sau đó chỉ cần chụp & up trực tiếp lên Face cho nhanh. Yên tâm đê, em chỉ dẫn hình mang tính nhạy cảm sang OS XNL thôi, còn mấy hình khác em để nguyên trên Face cho bác. Hihihihihi

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Quách lão đệ: Làm theo cách của bác Ru và xài máy tính bảng pin mới đủ chinh chiến nhé. Cố gắng mượn của ai cái Ipad3 là ok rồi.
P/S minhluvn: Bác cho biết cái nick FB em add bác vào FB.XNL nhé.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Máy tính bảng và điện thọi thông minh thì nhiều nhưng toàn thông tin các nhân và thông tin nhạy cảm làm sao các bác cho mượn được, qua 5s kím cái IP3 mua gấp giá cũng rẻ, còn mún bóc zin thì kiếm con iphon tàu có wifi nhé cưng
5 sao, thành viên kì cựu xnl mà chưa biết cách post hình là sao