Hạng B2
21/11/05
169
68
28
Xin chào các bác, số là xe e chạy bi rót mất cái chụp pô xe( xe em honda accord 2008). Mong các bác chỉ giúp e chỗ bán ah, e thay xe Honda Accord dòng này hay bị rớt cái chụp pô lắm, các bác nào đi Accord confirm hộ em nhé. Hôm trước có bác chỉ cho gì gần góc ngã tư Nguyễn Thái Bình với Ký Con hay Nguyễn Cong Trứ đó mà e tìm ko thấy. Các bác biết chỗ nào bán thi giúp e nha. Xin cám ơn!

Tập Lái
23/11/10
18
0
6
em chưa đi accord bao giờ nhưng đang tìm mua accord bác chủ cho em hỏi đi accord sướng hơn camy k vậy ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/11/05
169
68
28
@VV13: so sánh 2 xe vậy dễ blame lam bác oi. Nhưng e rất hài long khi lái xe này đó bác. Chỉ có điều là cách âm không em lắm ko biết có phải do lốp xe hơi mỏng( 225/50/R17), em định thay lên 225/55/R17 ko biết vậy có ổn ko? bác nào biết chỉ dùm e nhé. Ah có điều như vậy nội thất Accord đep hơn Camry đó bác.

Tập Lái
4/1/16
16
21
3
41
Xin chào các bác, số là xe e chạy bi rót mất cái chụp pô xe( xe em honda accord 2008). Mong các bác chỉ giúp e chỗ bán ah, e thay xe Honda Accord dòng này hay bị rớt cái chụp pô lắm, các bác nào đi Accord confirm hộ em nhé. Hôm trước có bác chỉ cho gì gần góc ngã tư Nguyễn Thái Bình với Ký Con hay Nguyễn Cong Trứ đó mà e tìm ko thấy. Các bác biết chỗ nào bán thi giúp e nha. Xin cám ơn!
Bác còn online trên đây thif giúp em với. Xe em như xe bác và mất cái chụp po, nhin xấu quá. Bác đã mua đc chưa thi chi em với ạ.

Tập Lái
14/7/15
19
8
3
Bác liên lạc bác Lê Cai nhé: http://phutungotocarthuduc.com
Chuyên nhập hàng Nissan và Honda đấy

Chỉnh sửa cuối: