Hạng B1
6/1/11
89
0
16
41
OS
Bác nào trong OS là nhà phân phối hay quen biết giới thiệu giúp em. Em đang có nhu cầu về sản phẩm này.
Công suất giá thành...
Ex:

CÔNG SUẤT TỐI ĐA thu được .. trong 1 ngày nắng trung bình:
Thiết bị sử dụng được bóng đèn tivi..
Thời gian sử dụng bao lâu khi nạp đầỳ

Hạng B1
12/1/11
53
0
8
42
Em cũng đang quan tâm về vấn đề này. Có Bác nào rành về lĩnh vực này không?

Hạng B1
6/1/11
89
0
16
41
OS
beelht nói:
SaigonNaviinfo nói:
Bác nào trong OS là nhà phân phối hay quen biết giới thiệu giúp em. Em đang có nhu cầu về sản phẩm này.
Công suất giá thành...
Ex:

--------------------
hiện bác còn nhu cầu về sp này không bác. e cho lính đến giúp bác ạh. bac cho em xin thông tin thêm về nhu cầu cũng như tiêu chí về sp ah. thanks bác.
Chào bác! Em không có nhu cầu lắp ở TP. mà sẽ đem về vùng quê phân phối và lắp đặt bác ah.
Nhu cầu đã dạng.
Trung bình là 1TV +3 bóng đèn(loại tiết kiệm năng lượng 25W)+một đầu thu TV + một đầu DVD : đầu DVD chỉ sài khi đã tắt 2 bóng.
Và nhu cầu nhỏ hơn, lớn hơn nữa.
Bác có thể gửi cho em thông tin chi tiết vào mail này nhé.
[email protected]. Cảm ơn bác.

Hạng B1
6/1/11
89
0
16
41
OS
beelht nói:
SaigonNaviinfo nói:
beelht nói:
SaigonNaviinfo nói:
Công suất giá thành...
Ex:

--------------------
hiện bác còn nhu cầu về sp này không bác. e cho lính đến giúp bác ạh. bac cho em xin thông tin thêm về nhu cầu cũng như tiêu chí về sp ah. thanks bác.
Chào bác! Em không có nhu cầu lắp ở TP. mà sẽ đem về vùng quê phân phối và lắp đặt bác ah.
Nhu cầu đã dạng.
Trung bình là 1TV +3 bóng đèn(loại tiết kiệm năng lượng 25W)+một đầu thu TV + một đầu DVD : đầu DVD chỉ sài khi đã tắt 2 bóng.
. Cảm ơn bác.
-----------------------
Nếu đem về quê thì bác định lấy Sl khoảng bao nhiêu ? để em biết mà còn thu xếp cho bác nữa.
Bác vui lòng gửi giá tham khảo vào mail em nhé.Nếu Ok em sẽ bố trí lấy một bộ trước để test.
Ok Em sẽ lấy số lượng nhiều.

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
beelht nói:
SaigonNaviinfo nói:
Công suất giá thành...
Ex:

--------------------
sao bác kh đưa luôn thông tin về sản phẩm này lên cho anh em biết luôn nhỉ?em nghĩ đây cũng là một sản phẩm nhiều người quan tâm đấy!

Tập Lái
11/8/11
44
0
0
Năng lượng mặt trời + năng lượng gió dùng cho hộ gia đình. Cái này em cũng đang quan tâm nè

Cái này rất hiệu quả nhưng giá thành hiện nay của nó còn rất cao.trung bình 1 met vuông solar có thể tạo ra 100 W điện,điện sẽ lưu trử vào bình và qua hệ thống chuyển dòng từ 12V thành 220.Để lắp đặc sử dụng cho 1 gia đình với mức xài ko cao lắm thì cũng phải vài ngàn usd rồi.Hiện nay trên thị trường về solar năng lượng mặt trời có rất nhiều nhà cung cấp nhưng toàn bộ đều là hàng nhập từ TQ.Em biết có 1 cty ở sg sản xuất được tấm solar là cty mặt trời đỏ ở q5 bác lên mạng kiểm tra thử và so sánh vềvgiá.Ngoài ra còn cty Tiêu Điểm,Tam Mỹ.Uhm khi mua bác nên kiểm tra nếu chất liệu bê2 ngoài của tấm thuna8ng lượng nếu bằng kính thì dộ bền của nó rất cao khoàng 15-20 năm,nhưng nếu tấm thu bằng meca hoặc ép nhựa thì độ bền của nó ko cao lắm đâu,xài 1 thời gian nó sẽ bị ố vàng làm giảm khẳnng hấp thụ nắng.

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản
SaigonNaviinfo nói:
beelht nói:
SaigonNaviinfo nói:
beelht nói:
SaigonNaviinfo nói:
Công suất giá thành...
Ex:

--------------------
Nhu cầu đã dạng.
. Cảm ơn bác.
-----------------------
Nếu đem về quê thì bác định lấy Sl khoảng bao nhiêu ? để em biết mà còn thu xếp cho bác nữa.
Bác vui lòng gửi giá tham khảo vào mail em nhé.Nếu Ok em sẽ bố trí lấy một bộ trước để test.
Ok Em sẽ lấy số lượng nhiều.
Cty bạn em (Cty Thiên Phú) chuyên về món này, hiện đang cấp cho các trạm BTS của bên Viên thông. Bác liên lạc theo thông tin dưới đây giúp nhé: [email protected] - dt 0947.44.22.66. - tên người liên lạc là Phú.
Hy vọng các bác hợp tác thành công.
(Cho em chầu caphe là được rồi)
Heheheh