Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
Kính chào các pak,

Em có 1 ng bạn ở Sin cần mua nhìu mặt hàng.
vì dụ như YOSHI tire, áo Abercombie, ...
Số lượng: mỗi loại min là 1 container
" ...original all abercombie Tshirt etc. & brand children place kids clothing Cherokee etc. Soccer original soccer jesey manufacturer. Alpine F1 racing suit. All manufacture in Vietnam. I want to buy stock lot . "

Em xin trích đoạn cái email của bạn e, khoảng vài ngày nua là ban e ve vn để tiến hành, pak nào có supply dc thì alo e nhé.

Thân

Bạn bác muốn mua hàng tồn kho hả?
Hồi năm 2005 em đã từng làm cái này bán sang Australia, ngày đó làm sướng lắm. Cứ vào kho mà lựa thôi, hàng dư 2% thôi cũng cả kho rồi, chưa kể hàng rớt cont... Nhưng đến năm 08 thấy ngon ăn nhiều ngưởi nhảy vào món này lắm. Giờ bác mà mua dc hàng đúng là hàng xuất còn dư cũng khó lắm chứ đừng nói là mua đc hàng hiệu nhá. Lại còn đủ đc mỗi loại 1 cont , kể cả cont 20" cũng khướt....
Bác mà có sẵn mối làm hàng may mặc thì khả năng kiếm đc hàng ngon cao hơn.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Hàng fake thì được chứ hàng xuất ở đâu ra mà 1 cont hả bác :)

Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
1 cont ko cần phải cùng 1 chủn loại và mẫu mã, hôm nay e vừa đi ăn với buyẻ và họ remind e lại vấn đề này và đề nghị tìm thêm supplier về hàng thể thao xuất khẩu, nhất là mấy cái áo football jessy, hay áo đua xe, ...

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.382
113
để tui hỏi coi mấy tay bên Nhà Bè, Tan Bình coi sao cho

Hạng B2
17/2/09
359
77
28
NHA TRANG
Em làm ngành này. Đợt trước em làm có cái lô áo thể thao xuất khẩu hàng GOLF. hiệu iZod, Callaway...số lượng lên tới 20.000 đấy ạ. Còn hàng Football Jersey số lượng lớn thì hơi khó đó. Vì mấy cái Football Jersey hiện tại trên thị trường em thấy toàn là hàng ăn cắp(Adidas F50, adidas Real Madrid, Adidas Benfica, Lyon, Nike MU...) mà số lượng thì chỉ vài trăm thôi, bán lẻ tại Việt Nam còn ko cung đủ. Còn hàng cũ tồn kho thì lâu lâu có, nhưng mà hàng bóng đá nó thay đổi theo mùa giải, thế thì hàng tồn kho mẫu cũ làm sao mà bán được.

Hạng D
24/11/06
3.931
18.960
113
Vietnam
Abercombie : hàng VN lên được ko bác, đảm bảo giống 99% kể cả chất liệu vải, size và mẫu mã.