Tập Lái
8/5/18
5
0
1
28
Em đang cần thi bằng lái xe b2. Anh chị có biết trung tâm đào tạo lái xe nào uy tín giới thiệu cho em ạ

Last edited by a moderator:
Hạng B1
8/5/18
75
52
18
TP. HCM
Mình mới thi đậu B2 ở trung tâm Hoàng Gia ngày hôm qua đây. Nếu chỗ bạn ở không quá xa Nguyễn Thiện Thuật, Q.3 thì có thể đăng ký học ở Trung Tâm Hoàng Gia. Ngoài các buổi học thì bạn có 1 buổi tập, 1 buổi thi ở Bình Chánh hoặc bạn có thể đăng ký thêm giờ tập trên sân thi. Thực tế học và thi ở đây thì mình thấy khá tốt, chắc chắn luôn là 1 thầy, 1 trò, 1 xe. Luôn có người gọi điện nhắc lịch học, lịch tập thi, lịch thi.

Hôm qua mình thi bị ông xe tải thi C vượt đèn đỏ tốc độ nhanh, chặn ngay trước đầu bắt buộc mình phải thắng và bị mất ngay 15 điểm ở ngã tư lúc vừa qua đường quanh co, nhưng đến lúc kết thúc thì mình vẫn còn đủ điểm đậu. Còn ông xe tải vượt đèn đỏ xong bị trừ điểm và loại luôn ngay ở ngã tư đó.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Mình mới thi đậu B2 ở trung tâm Hoàng Gia ngày hôm qua đây. Nếu chỗ bạn ở không quá xa Nguyễn Thiện Thuật, Q.3 thì có thể đăng ký học ở Trung Tâm Hoàng Gia. Ngoài các buổi học thì bạn có 1 buổi tập, 1 buổi thi ở Bình Chánh hoặc bạn có thể đăng ký thêm giờ tập trên sân thi. Thực tế học và thi ở đây thì mình thấy khá tốt, chắc chắn luôn là 1 thầy, 1 trò, 1 xe. Luôn có người gọi điện nhắc lịch học, lịch tập thi, lịch thi.

Hôm qua mình thi bị ông xe tải thi C vượt đèn đỏ tốc độ nhanh, chặn ngay trước đầu bắt buộc mình phải thắng và bị mất ngay 15 điểm ở ngã tư lúc vừa qua đường quanh co, nhưng đến lúc kết thúc thì mình vẫn còn đủ điểm đậu. Còn ông xe tải vượt đèn đỏ xong bị trừ điểm và loại luôn ngay ở ngã tư đó.
bác thi hết bao nhiêu lúa tổng cộng ah

Hạng B1
8/5/18
75
52
18
TP. HCM
Mình đăng ký học xe số sàn chevrolet aveo, tổng cộng học phí là 9tr5 và tiền phụ thu tập sa hình ngày cuối tuần hình như 80 ngàn. Tiền nước nôi thì không đáng kể, lâu lâu tiện đường thì mua 1 chai nước suối thôi.

Ở đây thì được chủ động chọn giờ học, chủ động chọn Thầy luôn. Nếu bạn thấy không hợp với cách hướng dẫn của Thầy thì gọi mấy em trên văn phòng đổi Thầy khác, giờ học đã chọn rồi nhưng không đi học được thì gọi điện đổi giờ khác. Đi học ở đây mình cũng đổi giờ liên tục do nhiều lúc kẹt công việc.

Tập Lái
16/11/18
1
1
3
33
Hồ Chí Minh
mọi người đừng có đăng kí học ở ĐH An Ninh mà địa chỉ 94 An Dương Vương nhé.
ở đây chỉ là cơ sở nhượng quyền, không phải chính thức.làm ăn vô trách nhiệm, mình đăng kí từ T11/2018 mà lịch thi thì lấy cớ này cớ nọ dời 3-4 lần, giờ vẫn còn chưa lấy được bằng, kêu đợi 3-4 tuần là có, giờ 1th rưỡi rồi còn chưa có.
thiệt là ôm cục tức vô người.
có đăng kí thì đăng kí Hoàng Gia, Tiến Bộ, Thành Công cho chắc ăn nhé.

22/5/14
244
156
43
Vũng Tàu
Bác đừng đăng ký học ở Đại học An Ninh Nhân Dân số 94 An Dương Vương nhé, mình giống bác trên, đăng ký từ t3 mà đến giờ dời lịch đã 3 lần, còn BẮT BUỘC học xe cảm ứng 450k/h mới được thi. Sẽ có bài chi tiết sau.

Tập Lái
12/7/19
44
3
0
34
mọi người đừng có đăng kí học ở ĐH An Ninh mà địa chỉ 94 An Dương Vương nhé.
ở đây chỉ là cơ sở nhượng quyền, không phải chính thức.làm ăn vô trách nhiệm, mình đăng kí từ T11/2018 mà lịch thi thì lấy cớ này cớ nọ dời 3-4 lần, giờ vẫn còn chưa lấy được bằng, kêu đợi 3-4 tuần là có, giờ 1th rưỡi rồi còn chưa có.
thiệt là ôm cục tức vô người.
có đăng kí thì đăng kí Hoàng Gia, Tiến Bộ, Thành Công cho chắc ăn nhé.
em thay hoc o do cung dc ma