10/5/17
1.588
1.356
118
tính toán của nsx là tối om chẳng thấy gì à bác?
Em đang đi CR-V, đèn Led của nó mọi người cũng bẩu tối thui. Nhưng em thấy vẫn ổn ạ.
Có lẽ Bác thấy tối vì đi môi trường đủ sáng, chứ đi chỗ tối tối chắc chắn phải thấy rõ chứ ạ.

• Like
Reactions: tư búa and No[2]
Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Em đang đi CR-V, đèn Led của nó mọi người cũng bẩu tối thui. Nhưng em thấy vẫn ổn ạ.
Có lẽ Bác thấy tối vì đi môi trường đủ sáng, chứ đi chỗ tối tối chắc chắn phải thấy rõ chứ ạ.
anh phải đi thử những xe đèn halogen gin đi rồi hãy phán vẫn chưa muộn, nhất là đi Ql13 đoạn BD. Đèn gin không bám đường, tầm quan sát hạn chế trong khoảng <20m thì làm sao chạy ?
Đèn led bản CRV đi khá ngon trong nội thị, đi đèo hay đường không đèn thì nên tăng cường thêm bi led gầm.

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
Tập Lái
16/9/20
11
3
3
38
tính toán của nsx là tối om chẳng thấy gì à bác?
Tính hết rồi bác, đi xe đèn tối nguy cơ tai nạn cao, nguy cơ đổi xe cao, nguy cơ nhà sx bán đc nh xe cao

Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Đây là người thật việc thật nhé. Mình chỉ thay duy nhất cặp Cos led philip H11, kết quả rất hài lòng. Đủ sáng, không nóng, thay mất 5p không cần độ chế gì cả.
Mời bạn xem clip mình up lên youtube nhé
https://www.youtube.com/watch?v=XSoTBtx2R50

Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
Nói chứ tùy loại xe, nếu như các xe cao cấp có chế độ báo đèn đứt, đèn hư là phải đụng chỉnh sửa các thông số trong ECU, kh chỉ là 12VDC là xong đâu. Do đó các bác chế độ nên cẩn thận điều nầy. Các dòng xe cũ chỉ qua relais, đèn công tắt thì OK, còn qua phần ECU để nhận định thì ... có thể mang phiền phức nếu không đi đến nơi đến chốn. Đó là kinh nghiệm của em .

• Like
Reactions: tư búa and No[2]
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Đồng ý kiến với bác. Chạy những nơi ko đèn đường thì đèn CRV đủ sáng để chạy. Còn có đèn đường thì cảm tưởng đèn CRV bị đèn đường "nuốt" mất

• Like
Reactions: tư búa
Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
Đồng ý kiến với bác. Chạy những nơi ko đèn đường thì đèn CRV đủ sáng để chạy. Còn có đèn đường thì cảm tưởng đèn CRV bị đèn đường "nuốt" mất
Có lẽ địa hình địa lý, chứ "họ" không thể đễ khi lái bị mù ... hay là xe nhật có vấn đề ? Do đó trước khi trách người thì trách mình.Đường thích để pha , thích đi ngược chiều, ngay cả đi lùi ... dám đụng không Đụng là mầy lỗi nha ....

Thí dụ ngoài lề : Karaoké là phải to, hét lớn ... còn âm , dung lượng thì mặc kệ .???

Độ hay không là do " miệng nhà quan có gang có thép "thôi ... nếu đúng luật thì nói gì . Và chủ thớt khi post là kh phải nhà quan rồi ... chắc cú luôn .

Và cuối cùng là "biết bố mầy là ai không ?" khi có sự cố .Do đó khó nói khó bàn nhất là độ chế .... là chuyện đó . Thân !

• Haha
Reactions: No[2]