Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Chào mọi người.Em tên Vinh
Hiện nay em có mấy căn hộ ở Lovera Vista trên đường Trịnh Quang Nghị trong Khu Dân Cư Phong Phú 4, theo em được biết thì dự án này có được những lợi ích sau:
Hạ tầng giao thông
  • Đường Quốc Lộ 50 sẽ được mở rộng 4m - 6 làn xe
  • Hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ
  • Có hơn 2 Trường Đại Học đang xây dựng
...
Ngoài những lợi ích thường có của chung cư thường thì lấy do em chọn chung cư này là
  1. Di chuyển thuận lợi đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng , Quận 7 chỉ 10 phút, Quận 1 chỉ 20 phút , đi các tỉnh Miền Tây Nam Bộ qua tuyến đường cao tốc Trung Lương...
  2. Chủ đầu tư Khang Điền hơn 18 năm kinh nghiệm trong thị trường nên em rất thích chủ đầu tư này nhé.
Vì có dự án lớn như : VENICA, MELOSA, MEGA VILLAGE...
  1. Dự án này được ngân hàng OCB được bảo lãnh
  2. Giá thì 32tr/m2 (có VAT) giá này em nghĩ là rẻ hơn khu vực rồi. hi

Anh chị cho em ý kiến nhé !

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Khu đó giá 28-30 đã là quá cao. Sang khu Phú Mỹ hưng mua được giá đó. Quôdc lọ 50 đi vào cong xa lắc. Hàm chui Nguyễn VL bà NHT chả liên quan đến dự án này vì xa lắc. Mua mays dự án khu NGuyễn Hữu Thọ hoẹp lý hơn rất nhiều

• Like
Reactions: Ronaldebo
Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Khu đó giá 28-30 đã là quá cao. Sang khu Phú Mỹ hưng mua được giá đó. Quôdc lọ 50 đi vào cong xa lắc. Hàm chui Nguyễn VL bà NHT chả liên quan đến dự án này vì xa lắc. Mua mays dự án khu NGuyễn Hữu Thọ hoẹp lý hơn rất nhiều

Giờ bên Nguyễn Hữu Thọ với giá ở 42tr/m2. còn chưa thuế VAT. chua lắm

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Cảm ơn bạn nhé! nhưng mình ở Bên Bình chánh làm ở Q6. xuống đó chạy lên thì.....

Giá nhà là theo khu vực và cấp độ. Không thể có chuyện chấp nhận mua 1 căn ở quá xa, khu vực xung quanh chưa phát triển bằng giá với khu trung tâm hơn. Còn nhu cầu mua ở đâu là thuỳ theo từng người thôi. mình đang nói về mặt bằng giá.

Ngay hôm qua, mình mua cho cty 1 căn 87m2 ở Dragon Hill 1, khu cao cấp, full nội thất giá tầm 28 tr / m2 mà thôi.

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Giá cả không với diện tích mình không quan trọng. Quan trọng mình trong khu đó cảm giác thoải mái nhất thôi. Với lại gần vị trí của mình hơn.
=> Cái này thì thôi mỗi người cảm nhận thôi ^.^

Hạng B1
31/12/19
86
61
18
SG south Residence và Sunrise riverside tầm 32-34 thôi bạn. Cạnh PMH.

Giá trên 35 tr / m2 thì vào PMH ở nhé bạn.
Thật giá 32-34 tr phải ko bạn? Sao mình thấy rao căn 70m full nội thất 2.9-3.1 tỷ?