Em chia sẻ quá trình bảo dưỡng BMW X6 5.0 sau một năm vận hành | BMW

Đánh Giá Xe
  1. akirahero

akirahero Tập Lái

Hiện mình đag tìm 1 em X6 2008-2009 màu đen số Sg. XDriver35i hay 50i con nào cũng được máy móc Ok...bạn có quen ai gt dzùm mình nhe..thank!
  2. Bibim

Bibim Hạng B2

Mình mua xe cũ nhiều khi cần phải có cái duyên nữa, hồi mình mua, phải tìm kiếm quá trời, xem cũng khoảng 5 con và mai mắn là mua được, giờ vẫn liên lạc với chủ cũ nhậu nhẹt :)
  3. akirahero

akirahero Tập Lái

Kaka..vậy là quá vui..mình cũng là lính mới..thích em x6 từ lâu, nếu bạn có biết ai buôn bán uy tín giới thiệu mình nhe..thanks!
    Chỉnh sửa cuối: 12/2/19 lúc 09:57
  4. simmonguyen

simmonguyen Tập Lái

Garage nào trong Saigon cụ chủ hay ghé thăm vậy? Tự nhập phụ tùng thay luôn hay sao cụ?
  5. Wwin

Wwin Tập Lái

Rất phục bác chủ!
    Em cũng đam mê và có chiếc bmw giống vậy. Rất muốn mời bác chầu bia để nâng cao kiến thức được k ah? Chờ tin bác.
    Chỉnh sửa cuối: 13/2/19 lúc 01:56
  6. Bibim

Bibim Hạng B2

Mình cũng có quen vài anh em làm BMW, do đó có thể chạy qua chạy lại cho anh em. còn phụ tùng thì sau khi kiểm tra xong, những part nào cần thay thì mình sẽ order Amazon or Ebay về VN.
  7. Bibim

Bibim Hạng B2

Cảm ơn Bác, Bác ở gần khu nào, mình thì long vòng khu Tân Bình, Q6 và Bình Tân nhe Bác
  8. Wwin

Wwin Tập Lái

Ok. Cuối tuần Bình tân. Bác có rảnh làm chầu bia không? Muốn tham khảo bác chút ah. Hoặc ở đâu tiện cho bác cũng được, e chạy qua.
  9. akirahero

akirahero Tập Lái

10. tranquoctoan

tranquoctoan Hạng C

Các bạn mới xài BMW thì đừng nên mua E70/E71 50i đời 29008-2012 chạy máy 4.4V8 Turbo, lý do là máy N63 4.4 V8 của dòng xe này thiết kế bị lỗi nên gây ra nhiều vấn đề khó chịu như hao dầu, hỏng injector,.... BMW USA phải đưa ra nhiều chế độ bảo hành miễn phí cho những người đi dòng xe này và kể cả thay máy mới.
    Nên mua xe E70/71 35i thì sẽ lành hơn.