Tập Lái
15/10/18
7
0
1
24
Em đinh dang ky tt thành công moi thay sao ở quan4 khanh hội

Hạng B1
8/2/18
67
22
8
Chạy chút lên Q3 đăng ký Hoàng Gia là ổn nhất bạn à, giá tuy cao nhưng chất lượng đảm bảo, đúng 6 tháng thi và có bằng nhanh

Tập Lái
15/10/18
7
0
1
24
Chạy chút lên Q3 đăng ký Hoàng Gia là ổn nhất bạn à, giá tuy cao nhưng chất lượng đảm bảo, đúng 6 tháng thi và có bằng nhanh
6 tháng lận hả anh em đinh đăng ký thành công vì chỗ thực hành ngay tên lửa quận 6 gần nhà em

Tập Lái
15/10/18
7
0
1
24
Mà ko bít chi nhanh quận 4 khánh hội dc ko vì củng đọc nhiều rồi lúc dc lúc ko

Hạng B1
8/5/18
75
52
18
TP. HCM
Goi hoi thi nhan vien noi 1 khoa vay 7tr8 10h thực hành

Nếu đã tìm hiểu kỹ và đủ niềm tin ở trung tâm rồi thì cứ ghi danh vào học thôi bác. Còn nếu vẫn còn lo lắng về chất lượng, lo lắng thời gian thi, thời gian lấy bằng thì bác qua Hoàng Gia.

• Like
Reactions: Vuonghungvuong
Tập Lái
17/10/18
5
0
1
Hà Nội
banglaixe.org
Khoá học lái xe ô tô hạng B2 trong SG cũng khá cao vậy? Các bác nên chọn trung tâm đào tạo có cam kết, tư vấn rõ ràng là ổn. Hệ thống trang thiết bị hiện đại chút sẽ có kết quả học tốt nhất.

Tập Lái
15/10/18
7
0
1
24
Khoá học lái xe ô tô hạng B2 trong SG cũng khá cao vậy? Các bác nên chọn trung tâm đào tạo có cam kết, tư vấn rõ ràng là ổn. Hệ thống trang thiết bị hiện đại chút sẽ có kết quả học tốt nhất.
Là có giấy tờ đầy đủ hả anh

Tập Lái
17/10/18
1
0
1
41
Trường Cao đẳng Nghề số 7 ở Thành Thái cũng ok đó bạn. Học phí từ 8-10tr tuỳ loại xe bạn đăng ký học thực hành (Từ KIA CD5 đến Daewoo Gentra, Chevrolet Aveo và xịn nhất là Toyota VIOS), cái này mới tăng giá gần đây chứ lúc mình học thì rẻ hơn 1tr, theo ý mình thì học xe Gentra/Aveo 9tr là được rồi (xe tốt, và lúc thi thì cũng thi xe giống vậy), bạn nên cộng thêm khoảng vài trăm đến 1tr nữa cho chi phí phát sinh này nọ (lúc gần thi nếu muốn ôn xe điện tử chạy đường trường thì đóng 350k nè, chú ý là xe điện tử chạy ngoài đường nha chứ xe điện tử chạy sa hình thì ko phải đóng thêm tiền gì nữa, rồi lệ phí thi sát hạch đường trường sau khi đậu sa hình là 300k nè). Như vậy học phí total cũng cỡ gần 10tr, từ ngày học đến ngày sát hạch là 6 tháng. Mỗi bạn sẽ có 20h thực hành + 200km chạy đường trường đi Vũng Tàu, Trị An, Tây Ninh. Sân tập ngay tại trường. Giáo viên thì cũng chắc hên xui, riêng mình thì hên, cũng nghe vài người nói là xui :). Nói chung mình tốn gần 9tr cho 6 tháng học ở đây, học xong thấy cũng ổn, giờ cầm xe chạy ngoài đường cũng bình thường. Có mấy đứa bạn thì học bên Hoàng Gia, Hoàng Gia thì thuộc dạng tiếng tăm trong lĩnh vực này rồi vì thế chi phí cao hơn nhưng bãi tập thì tuốt Bình Chánh ai ở trung tâm TP thì ngán lắm. Tóm lại là tuỳ khả năng tài chính của người học mà chọn thôi chứ mấy trung tâm linh tinh, đóng 5-6tr thì quên đi nhe bạn, 5-6tr đó chắc chắn sẽ thu thêm nữa đó, total là bao nhiêu chưa biết đó.

Chỉnh sửa cuối: