Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Bác chạy dữ, em tính đợi Merc C facelift mà VMS merc còn ko xách về thì ko biết bao h mới bán, chắc e mua bmw s3 cũ chạy cho sướng thằng người.
S3 cũ lái thì sướng nhưng option chán lắm. Bác mua con C300 mới hợp lý hơn.

• Like
Reactions: Lx.
Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
611
1.535
93
34
Sài Gòn
S3 cũ lái thì sướng nhưng option chán lắm. Bác mua con C300 mới hợp lý hơn.
Vâng s3 lại còn có cái thắng tay nhìn kém sang nữa chứ, mà đợi con facelift ra thì lâu quá, còn mua con C hiện tại thì lại tiếc tiền haha, nếu mua s3 cũ thì tiết kiệm đc 1 tỉ để mua đất, có lẽ là hợp lí hơn.

Hạng D
6/12/14
1.336
1.295
113
Thanks cụ, nhưng mụ vợ cứ bảo pickup là xe chở heo mới ghét chứ
bà xã tôi lúc đầu cũng vậy! nhưng tôi thuyết phục, bà xã đồng ý cho thử. Bây giờ thì ok rồi, thậm chí còn thích. Xe tôi Ranger 3.2 2016.Vừa rồi bà xã tôi duyệt cho đổi xe Ranger Bi-turbo mới ra nữa đấy. Xe đẹp, tiết kiệm nhiên liệu, đi chơi xa chở đồ thoải mái (đây là ưu điểm xe khác không có), xe đi khá êm, bà xã và mấy đứa nhỏ không phàn nàn gì. Thỉnh thoảng cả nhà đi chơi Vũng Tàu khi về mua cá mực tươi đóng thùng xốp bỏ thùng sau không ảnh hưởng người ngồi trong xe. Do xe to nên đi trên đường thấy yên tâm.

• Like
Reactions: huyb9
Hạng F
29/10/14
8.523
11.192
113
Nhiều pác cứ cẩm ly ko có cửa so với BMW. Nó à 2 dòng khác nhau chạy chả khác nhau. Quan trọng là nuôi nó hàng ngày. Nuôi 1 em người mẫu khác với nuôi 1 cô vợ nhà quê

• Like
Reactions: Minhox
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Nhiều pác cứ cẩm ly ko có cửa so với BMW. Nó à 2 dòng khác nhau chạy chả khác nhau. Quan trọng là nuôi nó hàng ngày. Nuôi 1 em người mẫu khác với nuôi 1 cô vợ nhà quê
nhưng ôm 1 em người mẫu thì phê và sướng hơn 1 cô vợ nhà quê :)

• Like
Reactions: thiennguyen89
Hạng B2
18/9/14
366
326
63
54
nhưng ôm 1 em người mẫu thì phê và sướng hơn 1 cô vợ nhà quê :)
Vụ này hàng thật, giá thật thì chưa chắc nghe bác. Ôm Bim thì sướng hơn ôm Camry thật (Chứ Cẩm Ly..... cũng chưa chắc luôn). Người mẫu chỉ để nhìn thì hơn Em nhà quê

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Vụ này hàng thật, giá thật thì chưa chắc nghe bác. Ôm Bim thì sướng hơn ôm Camry thật (Chứ Cẩm Ly..... cũng chưa chắc luôn). Người mẫu chỉ để nhìn thì hơn Em nhà quê
Mần người mẫu cũng phê hơn nhưng đầu tư cũng sẽ tốn kém hơn.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Xe sang dành cho giới sang giàu (có nghĩa họ không cần gom tiền mà vẫn có cả đống tiền...), còn khi cụ cảm thấy mình chưa có một đống tiền thì nên chọn phương án an toàn để hạ cánh.

Cái giá phải trả cho sự sung sướng (mọi người vẫn thường đưa ra khái niệm mơ hồ như cảm giác lái, ...) đôi khi không hề rẻ đâu cụ à, mình cũng rất thích xe âu (Volvo S90) nhưng tự biết rằng độ "sướng" của mình chưa đến lúc...

Chúc cụ sớm có q.định sáng nhất!