Tập Lái
28/11/12
5
4
3
Mazda 3 hàng ghế sau cực chán. Tầm 1,7m ngồi ko biết cất chân vào đâu được. Bác nên cân nhắc. Còn lái thì thôi, chán miễn bàn bác ạ.
Chân Bác dài quá, chứ cậu em gần 1m9 em chở hàng ngày ko than câu nào

• Like
Reactions: khoadhd
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Nhà mình đi con K3 mấy năm nay. Đi gia đình , bảo dưỡng đúng hạn chạy phà phà chả hỏng hóc gì.
Chỉ có điều hơi tốn xăng hơn con Mazda 3 chút, vậy thôi.
hạng D rồi bác, nói cảm tính , mơ hồ quá nó ko hay.
Tùy bác, do lỡ comment thì vậy thôi, em ko muốn gây war. Các mem Hàn đông và nguy hiểm quá, nên thôi em chạy trước. Hehe

25/6/18
523
800
98
42
Em đoán giá cũng không đến nỗi nào đâu các bác ơi. Nissan VN cũng định giá cạnh tranh các đối thủ khác mà. Navara bản cao nhất giá thấp hơn Ford ranger wildtrack nhiều nhé , xtrail ngang giá CX5 nhé, Sunny giá ngang ngửa xe Hàn nhé, Teana nhập USA mà giờ giá thấp hơn Camry trong nước nhé .

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Tùy bác, do lỡ comment thì vậy thôi, em ko muốn gây war. Các mem Hàn đông và nguy hiểm quá, nên thôi em chạy trước. Hehe
lời nói cần có trách nhiệm với cộng đồng thôi bác, hơn thua ở đây thì được gì.

nhà mình fan Honda từ lâu, nhưng cũng không thiên lệch với xe Hàn khi nó đã cải thiện rất nhiều.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
lời nói cần có trách nhiệm với cộng đồng thôi bác, hơn thua ở đây thì được gì.

nhà mình fan Honda từ lâu, nhưng cũng không thiên lệch với xe Hàn khi nó đã cải thiện rất nhiều.
Em nói là lỡ comment rồi nên thôi. Trách nhiệm gì? Em chỉ bảo là ai muốn biết vì sao nó rẻ thì mua về dùng thôi, có dám chê bai gì đâu? Còn kêu em khen thì em không làm được nha bác. Em khẳng định với bác một chân lý là không có cái gì rẻ mà ngon cả. Mặc dù mắc thì chưa chắc đã ngon. Vậy thôi bác, hehe.

Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
Đập hộp Elantra 1.6AT hay thêm tí lấy 2.0, mua xe cũ thật phí với tầm tiền này. Bỏ qua City hay Cerato đi, tầm tiền này con Elantra chấp hết!
Elantra chấp cái j bác? Chấp về giá ah???

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
sao nhiều người thần thánh elantra nhỉ ?
nói thật mới bước vào nhìn cái nội thất đã thấy ko đã rồi. động cơ thì dùng chung với Kia,
so con elantra với bất kì con nào cũng được ngoài cerato. chấp hết thì ko biết chấp cái gì? :)))