Hạng B1
1/10/07
85
0
8
Em có tầm 100 chai quyết định làm con 4B che nắng che mưa, lành bệnh , Các bác ai có xe cũ muốn đổi xe thì giúp em .
LH: Y!M: bcminhthe
Mobile: 0908 374 670

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Em có tầm 100tr, mua tìm che mưa che nắng

bác cho thêm tí chi tiết đi ... sẽ dễ dàng tư vấn hơn

1. tiền : 100 chai và ... 10%, ke ke
2. loại xe bác thích, đời nào
3. màu iu thích
4. ai đi : bác hay vợ cả ?
5. giao hàng ở đâu, sài gòn hay hà nội ?
6. ... :D:)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bác chờ tý nhé,thế nào cũng được bác Vioswhite tư vấn cho rất thiết thực :D

Tập Lái
26/10/07
13
0
0

Các trang thiết bị kèm theo: -Đầu đĩa. -Ghế da. -Gương điện. -Màn hình. -Cửa kính điện. -Điều hoà. -Vành hợp kim. -Trợ lực lái. -Khoá điện. -Cửa sổ trời. -Loa SuperBass. -Tay lái gật gù. Tôi có con xe Honda accord EX màu ghi(anh em chú ý: xe Honda accord EX khác hẳn Honda accord thường đấy nhé!). Xe sản xuất năm 1991, nhưng là Honda accord EX nên phom xe cao, vuốt tròn và dáng đẹp hơn nhiều các model Accord thông thường. Xe xuất Mỹ, máy Turbo 2.2, mặt máy màu đen, mph ngoài, cửa sổ trời, beo chạy, tay lái trợ lực gật gù. Nội thất còn nguyên bản và rất mới. Nói chung, toàn xe mới khoảng 90%. Xe về Việt Nam năm 1996(tức là mới chạy được khoảng 11 năm). Vì là xe gia đình nên trang bị đồ chơi hơi xa xỉ: đầu đĩa có màn hình LCD thụt thò, loa super bass, hệ thống loa tép xin. Nói chung, dàn âm thanh hoàn hảo. Tôi đã lắp hệ thống larăng đúc của honda chính hãng cực kỳ đẹp(những thứ đồ chơi này ít nhất cũng khoảng 15 triệu đấy). Máy móc, thân vỏ, gầm bệ còn nguyên bản, miễn chê điều gì được. Xe bán giá khoảng 155 triệu.

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Bác làm em CD5 cho nó lành ...

:D:D:D

Hạng B1
1/10/07
85
0
8

Bác không nhắc em sớm:
1. 100tr chắc ++ 10% đánh lẻ nói bác rồi...
2. Xe Kia vậy nhưn gkhong6 nhất định cứ Kia
3. Màu sáng, trắng,...ôi thì gì gì cũng OK
4. Em đi
5. Em ở SG trên title có rồi mà
Thanks bác vioswhite góp ý
Trích đoạn: vioswhite

bác cho thêm tí chi tiết đi ... sẽ dễ dàng tư vấn hơn

1. tiền : 100 chai và ... 10%, ke ke
2. loại xe bác thích, đời nào
3. màu iu thích
4. ai đi : bác hay vợ cả ?
5. giao hàng ở đâu, sài gòn hay hà nội ?
6. ... :D:)

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Trích đoạn: autophan

Các trang thiết bị kèm theo: -Đầu đĩa. -Ghế da. -Gương điện. -Màn hình. -Cửa kính điện. -Điều hoà. -Vành hợp kim. -Trợ lực lái. -Khoá điện. -Cửa sổ trời. -Loa SuperBass. -Tay lái gật gù. Tôi có con xe Honda accord EX màu ghi(anh em chú ý: xe Honda accord EX khác hẳn Honda accord thường đấy nhé!). Xe sản xuất năm 1991, nhưng là Honda accord EX nên phom xe cao, vuốt tròn và dáng đẹp hơn nhiều các model Accord thông thường. Xe xuất Mỹ, máy Turbo 2.2, mặt máy màu đen, mph ngoài, cửa sổ trời, beo chạy, tay lái trợ lực gật gù. Nội thất còn nguyên bản và rất mới. Nói chung, toàn xe mới khoảng 90%. Xe về Việt Nam năm 1996(tức là mới chạy được khoảng 11 năm). Vì là xe gia đình nên trang bị đồ chơi hơi xa xỉ: đầu đĩa có màn hình LCD thụt thò, loa super bass, hệ thống loa tép xin. Nói chung, dàn âm thanh hoàn hảo. Tôi đã lắp hệ thống larăng đúc của honda chính hãng cực kỳ đẹp(những thứ đồ chơi này ít nhất cũng khoảng 15 triệu đấy). Máy móc, thân vỏ, gầm bệ còn nguyên bản, miễn chê điều gì được. Xe bán giá khoảng 155 triệu.

Xe bán chưa vậy bác ơi

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Bác Thanh_VLXD phải PM cho riêng bác Autophan thì mới có thể biết ngay được thông tin cần thiết.

Last edited by a moderator: