Hạng B2
29/7/07
342
14
18
Hồi sáng em mới xuống sờ tận tay xem tận mắt em nó nói chung kiểu dáng thì 10 người xem xong đều thích cả thân xe em nhấn vào thấy chắc hơn In.Em có đứng cạnh 1 em máy dầu nói chung nghe cũng có tiếng máy nho nhỏ,còn ở trong xe thì có vài người cho nhận xét là hàng ghế thứ 3 hơi chật hơn In.giàn gầm em có cuối xuống coi nhìn cũng gọn gàng chỉ chưa xem ở giàn máy thôi.Các bác báo để lộn rồi e máy xăng là V máy dầu là G.

Tập Lái
15/7/07
41
0
0
ft là fotuner á bác
cái xe chất lượng kém giành cho nước nghèo
ngoại hình thì xấu xí mà bác kêu kiểu dáng 10 người xem xong đều thích thì bậy quá

Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
VN mình mà bác.......toy luôn nà sự lựa chọn số 1 :">.......

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
goldenlightvn nói:
ft là fotuner á bác
ngoại hình thì xấu xí mà bác kêu kiểu dáng 10 người xem xong đều thích thì bậy quá

Văn hoá xe hơi VN hơi khác với mọi người mà bác.
Mà cũng đúng thôi, rất nhiều người đi mua xe lần đầu tiên mà

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
profi nói:
goldenlightvn nói:
ft là fotuner á bác

Văn hoá xe hơi VN hơi khác với mọi người mà bác.
Mà cũng đúng thôi, rất nhiều người đi mua xe lần đầu tiên mà

vậy bác đi mua xe đc bao nhiêu lần rồi mà bác nói vậy,công nhận thân xe FT nó dầy hơn IN nhiều,theo ý e là mẫu mã đc vừa tầm tiền cho giới bình dân ạ.

Hạng B2
19/6/07
460
54
28
Hà Nội
360.yahoo.com
goldenlightvn nói:
ft là fotuner á bác

Bác nói hơi quá ^^
Ngoại hình xấu hay đẹp là quan điểm thẩm mỹ cá nhân
Chất lượng thì đi với tiền. Những người như bọn em nghèo chỉ chơi dc Inno với FT thôi :D các bác giàu thì cứ LS 460L mà đi. Chả ảnh hưởng gì đến nhau. Ai cũng quý xe của mình và hài lòng với nó là dc

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
Kenz nói:
goldenlightvn nói:
ft là fotuner á bác

Bác nói hơi quá ^^
Ngoại hình xấu hay đẹp là quan điểm thẩm mỹ cá nhân
Chất lượng thì đi với tiền. Những người như bọn em nghèo chỉ chơi dc Inno với FT thôi :D các bác giàu thì cứ LS 460L mà đi. Chả ảnh hưởng gì đến nhau. Ai cũng quý xe của mình và hài lòng với nó là dc

nhiều người chê nhưng một thời gian nữa em nó chạy đầy đường thôi...
vợ mình hợp thì mình cưới thôi... cưới về rồi thì tâm lý chung là thấy vợ người khác đẹp hơn mà...nhưng vẫn vui vẻ và hạnh phúc với vợ mình...

Hạng B2
24/11/08
156
144
43
www.otosaigon.com
Em đi mua inn, cũng đứng và có xem FT, nhiều người đi xem và muốn mua FT lắm. Đó là 1 thực tế. Bác chủ thớt nói 10 người xe thì đều muốn mua cũng có lý đó. Nông dân ta cả đời không có trâu, nay đi xem, thấy trâu gầy trâu béo, trâu già trâu trẻ gì cũng thích cả. Với lại giá cả như thế được xem là 1 đột phá của Toy, trong khi mọi người đang đoán già đoán non là khoảng 40 -50K 1 con cơ mà.

Hạng B2
14/1/09
127
0
16
Từ lúc xem đến lúc mua sẽ là một hành trình khá dài. đầy khó khăn với mốc (1/4/09) sắp đến đây... Em nói thế thui, mọi người ai nghĩ sao thì nghĩ, đừng ném đá em (vì ý của em là ý tốt...)