Tập Lái
1/8/10
23
0
0
chào các anh chả là em đang định múc em bốn bánh về làm bạn nhưng chưa biết một chút nào về xe cả, vậy mong các bác cho em lời khuyên về hai loại xe này
1: tính năng an toàn?
2 :em nó ăn uông ra sao?
3 :có hay bị sổ mũi nhức đầu ko?
em xin chân thành cảm ơn nhiều

Hạng D
30/6/10
4.015
26
48
Gò Vấp - TPHCM
hì hì ! em chạy thử Caren CRDi và Captiva rồi ! theo cảm nhận của em thì Caren CRDi máy Diesel 6 số tới chạy đầm , mạnh mẽ , êm ái , chỉ có nhược điểm là gầm rất thấp . Còn Caren Trường Hải thì em chưa đi , nhưng bạn bè nói lại là không được hay cho lắm , số sàn thì cũng không bằng Caren CRDi nhập khẩu . Captival thì Pro , nhưng chạy không sướng lắm . Nếu bác mua được Chevrolet M3 nhập khẩu thì hay hơn (xe sản xuất tiêu chuẩn Mỹ, Châu Âu vẫn cao hơn tiêu chuẩn châu Á), tương tự như Captiva ( giống như Matiz Super và Chevrolet Spark )!

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
K nên đi CAP.
1 là dàn lạnh yếu cực kì , lại hay bị lung tung .
nếu như tiền đồng cấp đó có thể tìm 1 xe khác .
cũng k bỏ phiếu cho Cảen luôn nhìn em nó nhỏ nhỏ sao áh , đi 7ng thì tội chiếc xe

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Làm em Carens AT đi bác khoẻ cái thân, tiết kiệm và cũng an toàn nữa, với tầm tiền đó carens là lựa chọn đúng, CAP thì khoẻ khoắn hơn nhưng cũng hao xăng hơn và option thì không bằng carens

Tập Lái
1/8/10
23
0
0
xin cám ơn các bác. em mới biết đi xe lên muốn chọn xe số sàn trước.rất mong các bác cho em lời khuyên

Hạng D
8/5/09
1.258
2.076
113
Cap hay bị dàn điện và chỉ 1 dàn lạnh trước lên ngồi băng cuối hơi bị nóng ,lấy carens hay hơn

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Trời.... Hình như e đã đọc serie bài về lỗi Cap đâu đó rồi ...... nói chung là nếu mua cho mình thì ......... nên cân nhắc nhé :) ......so đến nổi khi e chọn mua xe thì Cap còn khg có ở ở trong list xe e chọn nữa kìa :). Bác chịu khó sợt lại bên otofun nhé, hình như bên đó thì phải !