Nên mua VinFast Fadil không?

• Total voters
    110
Tập Lái
13/3/19
2
1
3
35
Em đang phân vân chọn mua  VinFast Fadil, mong các bác tư vấn
Nhờ các bác tư vấn hộ cho mình, mình tính mua một chiếc VinFast Fadil mà giá hiện tại là 395 triệu đồng chưa bao gồm các option thêm mà full option thì thêm 71 triệu nữa, như vậy gần bằng con Suzuki Ciaz rồi. Mà sao thấy option cơ bản của Fadil nó cũng bắt mua thêm như là chắn nắng gương ghế lái và ghế phụ cũng phải mua riêng? Nhờ các bác tư vấn em có nên mua Fadil hay Ciaz? [pagebreak][/pagebreak]​

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/10/16
7.496
6.352
113
Cách bán này hay nè bác, tự lựa chọn option phù hợp với bản thân và gia đình.
Cách này thì bác phải đặt trước 1 thời gian sau mới có hàng vì nó lắp theo module mà

Tập Lái
13/3/19
2
1
3
35
Cách bán này hay nè bác, tự lựa chọn option phù hợp với bản thân và gia đình.
Cách này thì bác phải đặt trước 1 thời gian sau mới có hàng vì nó lắp theo module mà
Thanks bác mà có nên mua con fadil này không, hay mua i10 ạ.

Hạng B2
27/9/11
119
178
43
49
Đụng tới bàn để mua hay review gì thì ko nên đụng đến cái gì của vingroup. Ko nói sản phẩm vingroup tệ,nhưng lobby bằng dư luận viên nhiều quá, nên thôi tránh xa comment mấy sản phẩm của vingroup

• Like
Reactions: suneo
Hạng D
8/1/19
1.576
2.201
121
ai dư tiền thì làm chuột bạch cho a e tham khảo. ai it tiền thì ko nên mua ..chờ thời gian xem xe có ổn ko rồi quyết định cũng chưa muộn

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Giá xe tiêu chuẩn 370 triệu, phí các loại cho biển SG chắc 430 triệu. Oh! khó nhỉ.
Theo bác chủ thêm option 71 triệu nữa thì trên 500 triệu, cá nhân em thấy có nhiều lựa chọn sáng giá cho mức giá đó

So với phân khúc xe thì giá của fadil thời gian này khá hợp lý với các trang bị option cũng như những trang bị an toàn trong xe. Về vấn đề đa phân mọi người đều phân vân về chất lượng xe của VinFast theo như thông tin e được biết thì xe của VinFast đã có chứng nhận an toàn 5 sao của Asian. Một phần nữa về giá trị thương hiệu một hãng xe đầu tư thiết bị dây chuyền nhà máy lớn thứ 3 thế giới trị giá 3 tỷ USD và những thương hiệu design cũng như nhà phát triển hàng đầu thế giới đều hổ trợ. Liệu chất lượng sẽ thấp sao?. Chờ tới khi VinFast khằng định thương hiệu cũng như chất lượng thì Chắc chắn sẽ không có giá ưu đã như thế này. Đương nhiên quyền quyết định vẫn là ở Bác tin tưởng và ủng hộ hàng Việt hay lựa chọn an toàn cho những thương hiệu lâu đời.
Tuy em là sales của Chevrolet-VinFast nhưng những điều nói trên đều là quan điểm của cá nhân. mấy Bác đừng bảo Em tân bốc này nọ tội em. tks

Giá xe tiêu chuẩn 370 triệu, phí các loại cho biển SG chắc 430 triệu. Oh! khó nhỉ.
Theo bác chủ thêm option 71 triệu nữa thì trên 500 triệu, cá nhân em thấy có nhiều lựa chọn sáng giá cho mức giá đó
về option thêm bác có quyền chọn theo ý thích nhé. Vin không bắt buộc Khách hàng phải mua full option