Nên mua VinFast Fadil không?

• Total voters
    110
Hạng B2
14/11/18
159
59
48
35
Thanks bác mà có nên mua con fadil này không, hay mua i10 ạ.
Mua i10 làm gì an toàn 1 sao **** . bác mua fadil an tan và đẹp . bác mua bảo vệ tính mạng mạng hay mua xem xe hơn bản thân

Hạng B1
14/12/18
77
53
20
46
Fadill nội thất thì ko được coi, xe lái thử thì ko có, bán trên giấy, mắc bỏ bố. Cứ múc i10 hoặc Morning là ngon cơm! Thanh niên chạy Mazda cho biết kkk

Hạng D
6/12/14
1.337
1.297
113
Nhảm quá ông, 2 cha kia mua vì ủng hộ hàng việt cộng với đánh bống tên tuổi thôi chứ xe chưa ra mà biết mẹ gì mà chọn
Bạn không biết thì phải rồi! nhưng đừng kết luận người khác cũng không biết. Mua chiếc xe đạt được 2 mục đích: ủng hộ hàng Việt + đánh bóng tên tuổi thì cũng tốt chứ sao! Những người mua xe Rolls Royce, Mer, BMW, ... cũng có 1 phần lý do là để đánh bóng tên tuổi đó!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mua i10 làm gì an toàn 1 sao **** . bác mua fadil an tan và đẹp . bác mua bảo vệ tính mạng mạng hay mua xem xe hơn bản thân
Morning và i10 là 0 sao nha bác. Nhưng với nhiều người tiêu dùng "thông minh" thì lại phán rằng con xe 0 sao lại an toàn hơn hẳn mấy em Vios, Innova được chứng nhận an toàn 5 sao đấy, haizzz.

Ghê thiệt, xe thì chưa ai chạy, chất lượng thì trên giấy mà làm như đúng rồi.
Em đã nhấn mạnh là ý kiến cá nhân rồi mà bác. Nhưng được biết thông tin Fadil là dòng xe đầu tiên được mang đến cho khách hàng trong tháng 6 này . Liệu rằng 1 tâp đoàn lớn như Vingroup đầu tư 1 nhà máy khủng ở Hải Phòng công nghệ, nhà thiết kế, nhà phát triển hàng đầu thế giới có thể mang đến thị trường 1 dòng xe không có chất lượng để làm tiên phong không? Bác tự trả lời nhé. Thân.