Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/2/15
2
1
3
38
Em hiện đang có nhu cầu tìm nhà đất ở, nhà thì chỉ cần cấp 4 thôi. Em đang có 2 nơi rất ưng ý, một là ở đường số 5 phường Linh Trung, gần chế xuất Linh Trung; hai là ở phường 15 lối đường Lưu Hữu Phước; cả 2 đều trong hẻm nhỏ. Nơi làm việc thì gần lối sân bay.
Tiện đây cho em hỏi, sao em thấy phường 15 quận 8 nó cũng gần trung tâm đấy chứ, sao cứ thấy nó yếu yếu thế nào ấy nhỉ?
Em mới vào nam lập nghiệp nên cũng không rành lắm, mong cả nhà cho ý kiến. Thanks!

Tập Lái
6/2/15
2
1
3
38
Bó tay, ko bác nào vào giúp em à, tiện cho em hỏi khu Trường Chinh qua cầu Tham Lương tiềm năng Metro có đc ko các bác? giá khoảng bao nhiêu hợp lý

Tập Lái
17/3/15
0
16
2
TP.HCM
bác muốn hỏi là tiềm năng để làm gì? để ở? để cho thuê? hay để kinh doanh? hay làm gì khác?

Tập Lái
5/4/14
0
2
3
Em hiện đang có nhu cầu tìm nhà đất ở, nhà thì chỉ cần cấp 4 thôi. Em đang có 2 nơi rất ưng ý, một là ở đường số 5 phường Linh Trung, gần chế xuất Linh Trung; hai là ở phường 15 lối đường Lưu Hữu Phước; cả 2 đều trong hẻm nhỏ. Nơi làm việc thì gần lối sân bay.
Tiện đây cho em hỏi, sao em thấy phường 15 quận 8 nó cũng gần trung tâm đấy chứ, sao cứ thấy nó yếu yếu thế nào ấy nhỉ?
Em mới vào nam lập nghiệp nên cũng không rành lắm, mong cả nhà cho ý kiến. Thanks!
Em đang có căn hộ ngay đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, giá khoảng 900 triệu/căn, được vay lãi suất 6%, có hồ bơi, công viên, gym...ngay tuyến Metro số 11. Hiện xây xong tầng 8, nhận nhà quý IV năm 2015. Anh quan tâm alo em để xem nhà: 0932665519

Attachments

Status
Không mở trả lời sau này.