Các bác bầu chọn giúp em!

• Mẹc GLK cũ

Bình chọn: 19 28,4%
  • Đập hộp em SantaFe mới cóng

Bình chọn: 48 71,6%

• Total voters
    67
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Chưa chắc vợ mới là sướng đâu bác ơi. Giống như hoa hậu đã qua 1 lần đò và gái quê mùa vậy đấy bác. E vẫn cho Mer GLK 1 phiếu nếu test xe ok. Còn về mùi xe hay cảm giác thì Santa fe còn lâu mới có tuổi dù Mer cũ 4 năm bác nhé. Mer Glk đi cực lành, e có con 2010 chạy mãi 2015 bán chả phải sửa gì hết, ngoai bão dưỡng thay đồ theo hãng định kỳ rồi cứ yên tâm mà đi thôi. Cảm giác ngồi chạy và bước xuống từ Mer nó khác Hyundai lắm bác ạ. Nếu bác chủ làm ăn thì kiểm tra Mer và trả giá tầm 1,1 tỏi là quất ngay. Trên đây tâm lý các bác sợ bác mua trúng xe lỗi thôi. Chứ bác nào khuyên mua Santa fe cho lên Mer Glk đi một ngày là về ko mua Santa fe nữa liền. Đấy là cảm nhận của e.
Mer chạy thì sướng không phải nói rồi. Cái đó mình không bàn cải gì cả. Tuy nhiên mua xe mới và xe cũ thì mình vẫn khuyên là mua xe mới vẫn hơn. đỡ phải nhức đầu nhức óc và lăn tăn khi bỏ ra bằng đó tiền mà mua xe cũ. Còn nếu xe cũ những vẫn chưa cũ lắm, chủ trước đi giữ gìn, biết được lý lịch xe thì ok. Còn không rước phải cái xe đã bơi lội đâm đụng thì đúng tội nợ

Hạng C
3/3/08
617
434
63
Lấy mác lấy "số má" thì mẹc GLK
Không cần 2 tiêu chí đó thì Santa Fe không phải lăn tăn.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Mua xe cũ sao lấy "mác" được gì ta.
Xe cũ dù có được giữ gìn nhưng người ta nhìn vô biết liền. Có mua là mua để tận hưởng cảm giác ngồi thôi, nhưng cái này dành cho gia đình.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Cứ an toàn, sướng mà chơi,... cuộc sống có bao nhiêu mà tính làm gì cho mệt, qua 60 năm chân yếu tay run, có tiền mua mẹc cũng như không