Hạng B2
16/4/10
138
85
43
Dạo này ngồi xe thấy rung rần rần đến tê tay. Đem bác sĩ ô tô kiểm tra, chẩn đoán có thể do cao su chân máy.
Giải phẩu , thấy em nó như vầy:
Em đi thay cao su chân máy

Không đắn đo, quất luôn em chân mới 2 chai rữ:

Kết quả: êm thì không nói, nhưng sao chả nghe tiếng máy nữa, chỉ còn nghe tiếng bánh xe chạy trên mặt đường. Dừng đèn đỏ cứ tưởng máy tắt rồi.
:3dcuoigif:

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Dạo này ngồi xe thấy rung rần rần đến tê tay. Đem bác sĩ ô tô kiểm tra, chẩn đoán có thể do cao su chân máy.
View attachment 101132
View attachment 101133

Kết quả: êm thì không nói, nhưng sao chả nghe tiếng máy nữa, chỉ còn nghe tiếng bánh xe chạy trên mặt đường. Dừng đèn đỏ cứ tưởng máy tắt rồi.
Khi họ thay cao su chân máy bác có canh xem kg? nếu kg canh thì bác nên kiểm tra lại coi chừng họ có luộc nguyên quả máy của bác, thay = máy Lexus or Audi hay kg, chứ sao mà êm dzữ dzậy :3dhungio2:

Hạng B2
24/2/12
300
88
28
55
Có 4 cục cao su chân máy lận bác ơi, sao thay có 1 vậy, có kt mấy cục kia luôn không?

• Like
Reactions: Xe-chuong-ga
Hạng C
23/2/13
807
414
63
Các Bác làm ở dâu Vậy các Bác???....E hóng khi nào cần E tiếp bước các bác cho được cái cảm giác êm ái với.....nha

• Like
Tập Lái
11/9/09
24
8
3
65
Thay xong bác để ý kẻo êm quá cứ tưởng máy chưa nổ -> lại đề lại nhá!

• Like
Hạng B2
26/5/08
302
99
28
tphcm
View attachment 101132
View attachment 101133

Xe bác mechoi là xe gì, chạy được nhiêu km rồi mà phải thay cái món đó vậy?

• Like
Hạng B2
26/5/08
302
99
28
tphcm
Xe em fò cụt bác ơi, mới chạy có 6 năm à
Thanks bác đã trả lời, xe em escape, xe đậu đèn đỏ cũng thấy rung, nhất là khi có mở máy lạnh, em vô SGF và PMF thợ phán không hư cao su chân máy, em làm vệ sinh cổ hút, xúc béc, thay cả bugi thấy cũng chả đỡ hơn bao nhiêu. Nghe bác nói thay xong xe êm ru thấy mà ham...