Tập Lái
8/2/13
38
4
8
Tình hình là em phải dọn ra khỏi căn nhà hiện thời vì chủ nhà cho thuê lấy nhà cho con bác ấy cưới vợ. Em đang định mua căn hộ H3 quận 4 và chuyển qua ổn định ở bên ấy luôn.
Bác nào đang ở H3, cho em vài lời khuyên với ạ. Tình hình bên ấy có bị xuống cấp hay vấn đề gì không?

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Bạn e ở vẫn bt mà, có điều có tiền mua H3 giờ Q4 vẫn còn 1 số lựa chọn tốt hơn. Galaxy 9 chẳng hạn!

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Tình hình là em phải dọn ra khỏi căn nhà hiện thời vì chủ nhà cho thuê lấy nhà cho con bác ấy cưới vợ. Em đang định mua căn hộ H3 quận 4 và chuyển qua ổn định ở bên ấy luôn.
Bác nào đang ở H3, cho em vài lời khuyên với ạ. Tình hình bên ấy có bị xuống cấp hay vấn đề gì không?

Dì em ở H3, nó giống chung cư hơn là Căn Hộ Cao cấp. Em chẳng thấy có tiện ích gì đi kèm cả. bác nên cân nhắc

Tập Lái
8/2/13
38
4
8
Cảm ơn các bác đã cho lời khuyên. Sau khi nghiên cứu, em thấy nó như thế này:
Tình hình bảo vệ và dịch vụ gửi ô tô dưới hầm thì là do cơ quan nhà nước quản lý, nên rat nặng nề cơ chế. Rõ ràng là cư dân tại đó nhưng khi đăng ký chỗ gửi xe dưới hầm thì vẫn phải xếp hàng chờ cơ chế xin cho...
Tình hình an ninh thì vẫn tốt
Tình hình cơ sở vật chất thì không còn mới nhưng vẫn chấp nhận được so với số tiền bỏ ra mua nhà

Vì em vốn không thích nhà nước về cái khoản cơ chế xin cho nên em đành từ bỏ ý định.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Cảm ơn các bác đã cho lời khuyên. Sau khi nghiên cứu, em thấy nó như thế này:
Tình hình bảo vệ và dịch vụ gửi ô tô dưới hầm thì là do cơ quan nhà nước quản lý, nên rat nặng nề cơ chế. Rõ ràng là cư dân tại đó nhưng khi đăng ký chỗ gửi xe dưới hầm thì vẫn phải xếp hàng chờ cơ chế xin cho...
Tình hình an ninh thì vẫn tốt
Tình hình cơ sở vật chất thì không còn mới nhưng vẫn chấp nhận được so với số tiền bỏ ra mua nhà

Vì em vốn không thích nhà nước về cái khoản cơ chế xin cho nên em đành từ bỏ ý định.
ra mặt bến vân đồn mua ở mới , hàng "khui thùng" cho nó máu bác :)