Nâng cấp nội thất/ghế da Em độ thành công làm mát ghế sau cho Sonata

Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Em độ thành công làm mát ghế sau cho Sonata

Chào các bác, tình hình rất là tình hình, số là xe em nội Hàn Cô Ria, bản nhập tuy gọi là full vô đối rồi nhưng k hiểu sao ghế sau lại k có làm lạnh, chỉ có làm nóng, trong khi ghế trước thì làm nóng lạnh đủ hết. Vậy là trong quá trình độ xe, em có tìm hiểu cơ chế làm lạnh cho ghế trước, thấy hoá ra là nó hút hơi lạnh trong canin xe để đẩy vào ghế, dĩ nhiên ghế phải có lỗ thoát hơi. Vậy là em bắt đầu nghiên cứu để làm cho ghế sau giống như vậy, mà khổ là ghế sau cấu trúc nó khác ghế trước nhiều, vậy là sau bao lần ngâm cíu với không biết bao nhiêu là chi phí thì em đã móc được 4 cái máy quạt loại hơi đặc biệt để độ cho em nó, và em đã thành công mĩ mãn, các bác chúc mừng em đi. Vậy là sau này ai đi xe em cũng sẽ bị "lạnh cái sống lưng"

Hình em nó qua bao ngày ngâm cíu đây ạ:

Rách hết nệm vì em còn "ngu người"

Ngu 1 lần thôi, em đã biết cách làm cho nó đẹp và gọn

Mặt trên của em nó cũng làm hồi "ngu người"

Và mặt trên của em nó hồi đã có kinh nguyệt, nhầm, kinh nghiệm

Mặt lưng rất gọn gàng

Cuối cùng là mặt sau của lưng ghế, các bác thấy vậy đó chứ 2 ngày nghiên cứu đó ạ

Còn đây là cái lỗ của em nó nhìn cận cảnh ạ, tổng cộng em ngồi đục từng lỗ cho 4 cái quạt xong không khác gì Tấm ngồi nhặt thóc (đố biết em đục bằng cách giề?)

Nhìn từ xa thì nó nhỏ gọn lắm

Còn ở giữa là 2 cái lỗ của lưng ghế, có sẵn lỗ rồi, em chỉ cần cắt 2 khoanh tròn

Nhìn cận cảnh 2 cái lỗ của em í (ráng nhìn kĩ ạ)

Chỉnh sửa cuối:
Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
611
1.535
93
34
Sài Gòn
Xe bác này full của full haha, tội cho chiếc xô nát TC của em :( bị cắt gần hết.

Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Ngồi sau mở quạt max thì trym, buri gì teo nhíu lại như trái ớt và con sò huyết luôn.
:3dcuoi::3dcuoi::3dchongchong:
Ghế trước nhiều khi em toản chỉnh lạnh mức yếu, mở mức cao đúng là như bác nói thật