Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/7/14
0
0
0
37
Em dự tính hùn vốn mở Beer Club ở Nha Trang, nhưng chưa tìm ra công ty thiết kế ưng ý. Em xin nhờ các bác ở TPHCM tư vấn giúp em công ty thiết kế nào có tiếng và năng lực.
Em chưa có kinh nghiệm nhiều trong lĩnh vực này lắm vì vậy anh chị nào có kinh nghiệm thì có thể vui lòng chia sẽ đôi chút kinh nghiệm được không ah ?
Xin chân thành cảm ơn các bác !

Hạng C
22/7/04
533
334
63
Kiếm ông T.ran, KTS kiêm chủ beer club, đảm bảo có kinh nghiệm .

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
Rồi, không ai giúp thì em giúp. Cơ mà bác đã tìm được đơn vị thiết kế chưa ạ?

Tập Lái
10/11/11
7
12
3
43
Em dự tính hùn vốn mở Beer Club ở Nha Trang, nhưng chưa tìm ra công ty thiết kế ưng ý. Em xin nhờ các bác ở TPHCM tư vấn giúp em công ty thiết kế nào có tiếng và năng lực.
Em chưa có kinh nghiệm nhiều trong lĩnh vực này lắm vì vậy anh chị nào có kinh nghiệm thì có thể vui lòng chia sẽ đôi chút kinh nghiệm được không ah ?
Xin chân thành cảm ơn các bác !
Làm beer club thì rất quan trọng bác sử dụng dây truyền bia tươi nào, nếu sử dụng bom bia tươi thì em ko nói nhưng đã là beer club thì phải sử dụng đúng dây truyền beer tươi,beer vừa ngon mà lợi nhuận cao, nếu bác chủ muốn em sẽ giới thiệu mấy bên cung cấp beer họ sẽ tài trợ luôn dây truyền beer,tư công nghệ họ sẽ tư vấn dây truyền công năng,thiết kế nội thất, tính tổng dự toán đầu tư.........

Hạng B2
27/9/10
260
9
18
Mô hình này e thấy bây giờ phổ biến, tuy nhiên e có ông anh trong cq e bỏ ra hơn 2 tỏi, thuê mat bằng hết 60/tr/thang nữa làm chưa được 1 năm mà bỏ chạy mất dép ko hiểu tại sao.Mà ổng là CA quen biết mạnh, giang hồ cũng có chơi. Nội quản lý đã là 1 kì công. Lúc đầu nhờ vào mối quan hệ khách cũng đông trừ hết chi phí kiếm hơn 15tr/ ngày dần sau bị cạnh tranh lấy tiền đó bù lại. Giờ sang quán bán lẩu dê rồi Bac nào ở khu Binh Phú đối diện Metro quán Zone 1 đó.

Hạng C
31/3/11
563
24.105
93
0948363683
Mô hình này e thấy bây giờ phổ biến, tuy nhiên e có ông anh trong cq e bỏ ra hơn 2 tỏi, thuê mat bằng hết 60/tr/thang nữa làm chưa được 1 năm mà bỏ chạy mất dép ko hiểu tại sao.Mà ổng là CA quen biết mạnh, giang hồ cũng có chơi. Nội quản lý đã là 1 kì công. Lúc đầu nhờ vào mối quan hệ khách cũng đông trừ hết chi phí kiếm hơn 15tr/ ngày dần sau bị cạnh tranh lấy tiền đó bù lại. Giờ sang quán bán lẩu dê rồi Bac nào ở khu Binh Phú đối diện Metro quán Zone 1 đó.
Chắc do khả năng quản lý và cái duyên kinh doanh trong lĩnh vực này nữa dù ông anh bác có nhiều thuận lợi hơn những người khác
P/s:bác chủ tham khảo ý kiến của bác Tê rần là chuẩn, người thật việc thật

dvg confirmed
Hạng B1
3/12/13
90
27
18
Bác vào Vuvuzela ngồi vài bận, chụp lại hình mấy chỗ cơ bản như : bar, vệ sinh, 1 số bài trí mà bác thấy hay, lạ, mẫu bàn ghế...cứ thế về phối cảnh lại theo mặt bằng rồi thuê thợ làm theo ý tưởng của mình, cũng tiết kiệm được nhiều thứ :D

• Like
Reactions: congtyhuynhgiacat
Hạng B2
24/6/14
131
17
18
33
Bác vào Vuvuzela ngồi vài bận, chụp lại hình mấy chỗ cơ bản như : bar, vệ sinh, 1 số bài trí mà bác thấy hay, lạ, mẫu bàn ghế...cứ thế về phối cảnh lại theo mặt bằng rồi thuê thợ làm theo ý tưởng của mình, cũng tiết kiệm được nhiều thứ :D
ý kiến hay nè
ford ecosport

Status
Không mở trả lời sau này.