Thảo Luận Chung Em gời lời cám ơn

Hạng F
1/6/15
5.555
28.522
113
Hồi 6h10 chiều nay tại trước Lotte Nguyễn Hữu Thọ, quận 7, em ngừng trước cửa chờ bà cả, loay hoay tìm cây dù quăng đâu đó ở băng sau mà không thấy thì có bác này chạy ngược chiều lại ngừng một lúc lâu, bật đèn pha rất sáng, sáng bừng trong xe em luôn nhờ đó em nhanh chóng tìm được cây dù. Bác rất tốt bụng, sau khi em tìm được cây dù có nhá pha lại ý báo cho bác biết là bác có thể tắt pha được rồi mà bác vẫn cứ để vậy. Em muốn gởi lời cám ơn bác.
Em gời lời cám ơn

Hạng F
29/10/14
8.532
11.205
113
Thấy nhiều xe bây giờ nên đèn led linh tinh hơn triệu bạc 1 cặp. No ko gom được sáng lóa mắt kinh khủng

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
8/5/16
2.226
5.955
113
Hồi 6h10 chiều nay tại trước Lotte Nguyễn Hữu Thọ, quận 7, em ngừng trước cửa chờ bà cả, loay hoay tìm cây dù quăng đâu đó ở băng sau mà không thấy thì có bác này chạy ngược chiều lại ngừng một lúc lâu, bật đèn pha rất sáng, sáng bừng trong xe em luôn nhờ đó em nhanh chóng tìm được cây dù. Bác rất tốt bụng, sau khi em tìm được cây dù có nhá pha lại ý báo cho bác biết là bác có thể tắt pha được rồi mà bác vẫn cứ để vậy. Em muốn gởi lời cám ơn bác.
View attachment 851904

Bác @Honda 67 thông cảm cho anh í! Trời mưa như vậy thì xe nào độ đẽo đèn sáng trắng là coi như mù, đèn độ càng mạnh thì càng tự hại mình. Em dự là do anh kia ko thấy đg nên dương luôn pha, vừa hại xe ngược chiều và tự hại mình!