Thảo Luận Chung EM HỎI VỀ ĐÈN BÁO!!

Hạng B2
11/4/14
113
356
78
Tình hình là cái xe HONDA CIVIC 2012 của ông anh nhà em bi tai nạn va chạm bung các airbag ra hết, sau khi quăng vào gara sữa chữa lấy về thì mọi thứ bình thường vào tuần đầu tiên, sau đó thì mọi thứ vẫn bình thường nhưng chỉ riêng cái đèn báo airbag vẫn sáng và kèm tiếng bip bip rất khó chịu! làm sao để tắt nó vậy các bác! hay nó có hư gì nữa ko các bác? em còn gà lắm... Mong mấy bác vào chỉ dẫn giúp em!

Hạng B2
11/4/14
113
356
78
Em có gọi lên hãng để tư vấn, bên hãng báo lại phải tính phí khác giá hơi chát bác anh, tại xe mới sữa xong tốn mớ tiền ngu rồi giờ lại phải nữa nên em nhờ các bác ở đây tư vấn trước ah, bí quá em phải chịu thôi!

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Cái này em củng ko biết con cap em lau lau noi đèn túi khí e vô hảng nó chỉnh dây bị lỏng. Đôi khi điện tử nó sai vô nó fix lại còn của bác e ko biết sao. Nhưng e nghỉ hư vụ điện tử thì vô hảng là chắc cú. Thay phụ tùng thì còn ra ngoài chứ ba cái lỗi phải vo hảng

Hạng C
4/10/09
627
808
93
Tình hình là cái xe HONDA CIVIC 2012 của ông anh nhà em bi tai nạn va chạm bung các airbag ra hết, sau khi quăng vào gara sữa chữa lấy về thì mọi thứ bình thường vào tuần đầu tiên, sau đó thì mọi thứ vẫn bình thường nhưng chỉ riêng cái đèn báo airbag vẫn sáng và kèm tiếng bip bip rất khó chịu! làm sao để tắt nó vậy các bác! hay nó có hư gì nữa ko các bác? em còn gà lắm... Mong mấy bác vào chỉ dẫn giúp em!
Đem hóa đơn mình vùa làm vô hảng bắt nó ktra lại.

Hạng B2
11/10/14
267
176
43
37
Xe e cũng đang bị vậy khoảng 1 tuần rồi. Bác nào biết túi khí bị khóa =tay thi mở lại ntn ko